ಎಲ್ಲರೂ ಯಾಕೆ ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತಾ?? ವಿಶೇಷತೆಗಳೇನು ಗೊತ್ತೇ??

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಯಾರಾದರೂ ಮದುವೆಯಾಗ ಬೇಕು ಎಂದಾಗ, ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮೊದಲು ಮಾತನಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಜಾತಕ, ಕೆಲಸ, ಕುಟುಂಬ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲವೂ ಮದುವೆಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು, ಇಲ್ಲಿ ಅವರ ಎತ್ತರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸಣ್ಣ ನಿಲುವಿನ ಹುಡುಗಿಯರು/ಕುಳ್ಳಗಿರುವ ಹುರುಗಿಯರ ಬಗ್ಗೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅವರು ಸ್ವಭಾವತಃ ಒಳ್ಳೆಯವರು. ಅದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ?

ಮದುವೆಗೆ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು, ಆದರೆ ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಮದುವೆಗೆ ಸೂಕ್ತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಸ್ವಭಾವದ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವದಿಂದ ಗಂಡಂದಿರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬವು ವಿಘಟನೆಯಾಗಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿಡುವ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಮದುವೆಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುವ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ಹೇಳುವುದಾದರೇ,

ಸಣ್ಣ ನಿಲುವಿನ ಹುಡುಗಿಯರು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ: ಎತ್ತರ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಹುಡುಗಿಯರು ಸ್ವಭಾವತಃ ತುಂಬಾ ಭಾವುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರು ಬೇಗನೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸ್ವಭಾವವು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಬಿ’ರುಕು ಉಂಟುಮಾಡಲು ಸಹ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಸಣ್ಣ ನಿಲುವಿನ ಹುಡುಗಿಯರು, ಒಮ್ಮೆ ತಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಅವರ ಜೊತೆ ಬೆರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾರನ್ನೂ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ: ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ಬೆರೆಯುವ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿರುವ ಕಾರಣ ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಎಂದಿಗೂ ಬೇಸರಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಿಹಿ ನಗುವಿನಿಂದ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾರ ಹೃದಯವನ್ನೂ ಬೇಕಾದರೂ ಬೇಗನೆ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿಡಿತ್ತಾರೆ: ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆಗೆ ತಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಆದರೆ ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವರನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕಷ್ಟದ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕೈ ದೃಢವಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಮತ್ತು ಬೆರೆಯುವವರು: ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬಹಳ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ನೋಡಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಪಾಲುದಾರರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಮೋಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಗಂಡಂದಿರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಪರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದರರ್ಥ ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಆ’ಳುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ: ಕಡಿಮೆ ಎತ್ತರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಅವರು ತುಂಬಾ ದುಬಾರಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ನೀರಿನಂತೆ ಹಣವನ್ನು ಚೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಅದನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರ ಪಾಲುದಾರರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ.

Post Author: Ravi Yadav