ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 11-Jan-2021 to 17-Jan-2021 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

  • 684
    Shares

ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ನೀರಿನಂತಹ ಹಣದ ನಿರಂತರ ಹರಿವು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಆದಾಯ, ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ. ಸ್ವ-ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಮೂಲಕ ರಾಜ್ಯ ಕಡೆಯಿಂದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಮಾ’ನಸಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಡಿ. ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರಬಹುದು. ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಪರಿಹಾರವಿದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನೀವು ಆದಾಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಆರ್ಥಿಕ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲಸದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗುವುದು. ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಗಮನಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬಹುದು. ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸುಧಾರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ: ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಮಯ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವೃದ್ಧರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ.

ಮಿಥುನ: ಮಾಡಲಾಗದ ಹಳೆಯ ಚೇತರಿಕೆ, ಈ ವಾರ ಮರುಪಡೆಯಬಹುದು, ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಇತರರ ಭಾವನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯಾಣವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಲಾಭದ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಗಂಭೀರ ಚರ್ಚೆಗಳು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಖರ್ಚುಗಳ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸ್ವಲ್ಪ ದುಃಖವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಮದುವೆ ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳಬಹುದು. ನೀವು ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರ ರೂಪರೇಖೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯವು ಸ್ವಲ್ಪ ಏರು ಪೆರು. ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯಾಣ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ. ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಮೊತ್ತವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಎದುರಾಳಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ತುಂಬಾ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಲಾ’ಟರಿ ಮತ್ತು ಬೆ’ಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಇತರರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ದು’ರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸಿಂಹ: ಈ ಜನರು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ವಾರ ವಿವಾದಿಸಬಹುದು. ಸ್ವಾಭಿಮಾನಕ್ಕೆ ಧ’ಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆದಾಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಮನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಶೋಕ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ದೂರದಿಂದಲೇ ಕಾಣಬಹುದು. ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕುಟುಂಬದಿಂದಲೂ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸದ ಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. ಧ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಯೋಗ ದೈ’ಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾ’ನಸಿಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಶ್ರಮ ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ರಾ’ಜತಾಂತ್ರಿಕ ತಂತ್ರಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ. ಯಾರಾದರೂ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನೀವು ಉನ್ನತ ಅ’ಧಿಕಾರಿಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಯೋಗ ಮಾಡಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಈ ವಾರ ಪ್ರಯಾಣವು ಮನರಂಜನೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಆಂತರಿಕ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ದೂರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಕಲ್ಪನೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಸಂಶೋಧನೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಜೀವನದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಪ್ರೀತಿ ಸಾಮಾನ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದಲೂ ನೀವು ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮಾ’ನಸಿಕವಾಗಿ ಅ’ಸ್ವಸ್ಥರಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ನೀವು ರಿಸ್ಕ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಕಿರಿಕಿರಿ ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಬದುಕಲು ಅನಾನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ. ವಾಹನ ಸ್ನೇಹಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸ್ಥೈರ್ಯ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಲ್ಲಿ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮ ಮತ್ತು ವೈವಾಹಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ನ್ಯಾ’ಯಾಲಯ-ಕ’ಚೇರಿ ಮತ್ತು ಸ’ರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗುತ್ತವೆ. ಹೂಡಿಕೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸಂಗಾತಿಯ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ವ್ಯಾಪಾರ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಇತರರು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ನೀವು ತುಂಬಾ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಸಂತೋಷಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಂಟಿ ಜನರು ಮದುವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವಾಕ್ ಅಥವಾ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಿ. ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಶ’ತ್ರುಗಳು ತಲೆಬಾಗುತ್ತಾರೆ. ಕೆಟ್ಟ ಜನರಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಇರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಮನಸ್ಸು ಚಂಚಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಣದೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಡಿ. ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಲ್ಲಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಸರಿಯಾದ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೋಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಮುಂದಾಗಬೇಡಿ. ದೈ’ಹಿಕ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾದರೆ ತಕ್ಷಣ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

ಕುಂಭ: ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಿಲ್ಲಿ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಕಲೆ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತದತ್ತ ಪ್ರವೃತ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ದೈ’ಹಿಕ ದೌ’ರ್ಬಲ್ಯ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಸಹಾಯವು ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮೀನ: ಈ ವಾರ ವ್ಯಾಪಾರ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ಸಮಯವನ್ನು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಿರಿ. ಆ’ತಂಕದಿಂದಾಗಿ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಕನಸನ್ನು ವಾಸ್ತವಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮ’ನೋಧ’ರ್ಮವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Facebook Comments

Post Author: Ravi Yadav

Leave a Reply

Your email address will not be published.