TATA Tiago: ಸೆಲೆರಿಯೊ ಕಾರಿಗೆ ಬಾರಿ ಪೈಪೋಟಿ ನೀಡುತ್ತಿರುವ TATA ಟಿಯಾಗೋ- ಮೈಲೇಜ್, ಬೆಲೆ, ವೈಶಿಷ್ಯತೇ ತಿಳಿದರೆ ಇಂದೇ ಖರೀದಿ ಮಾಡ್ತೀರಾ.

TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.

TATA Tiago: ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಬಾರಿ ಸದ್ದು ಮಾಡಿ ಮಾಧ್ಯಮ ವರ್ಗದವರ ನೆಚ್ಚಿನ ಕಾರು ಆಗಿರುವ ಸೆಲೆರಿಯೊಗೆ ಪ್ರಬಲ ಪೈಪೋಟಿ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಟಾಟಾದ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾರು, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮೈಲೇಜ್ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಬೆಲೆಯೂ ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಕಾರಣ, ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬಾರಿ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿರುವ ಕಾರುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕಾರು ಒಂದಾಗಿದೆ, ಯಾಕೆ ಜನರು ಇಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಇದನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಬನ್ನಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದ ಜನತೆಯು ಬರದಿಂದ ಹಾಗೂ ಬೆಲೆ ಏರಿಕೆಯಿಂದ ಕಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಿರುವಾಗ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಮಹಿಳೆಯರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರೆ ಎರಡು ಲಕ್ಷ ಲೋನ್ ಕೊಡಲು ನಿರ್ಧಾರ ಮಾಡಿದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಈ ಹಣದ ಅಗತ್ಯ ನಿಮಗೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಲೇಖನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು, ನೀವು ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸದುಪಯೋಗ ಪಡೆಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ವಿನಂತಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಭಾರಯೀಯ ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದು, ಅದರಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಕಾರುಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಈ ಮಾರುಕಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಟಾಟಾ ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾರುಗಳ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಸಹ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಾವು ಟಾಟಾದ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾರು ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೊ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಅದು ಅದರ ಬಲವಾದ ಮೈಲೇಜ್ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಂದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಆಳುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ನೇರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸೆಲೆರಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ..

ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೊ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಮೈಲೇಜ್: Tata Tiago Engine and Mileage details

ಎಂಜಿನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಇದು 86 BHP ಪವರ್ ಮತ್ತು 113 NM ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ 1.2-ಲೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಕಾರು ಐದು-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನುವಲ್ ಮತ್ತು ಐದು-ಸ್ಪೀಡ್ AMT ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಮೈಲೇಜ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಕಂಪನಿಯು ಪೆಟ್ರೋಲ್ ರೂಪಾಂತರದಲ್ಲಿ ಲೀಟರ್‌ಗೆ 19.01 ಕಿಮೀ ಮತ್ತು ಸಿಎನ್‌ಜಿ ರೂಪಾಂತರದಲ್ಲಿ ಕೆಜಿಗೆ 26.49 ಕಿಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.
TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.

ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೊ ವಿಶೇಷತೆಗಳು: Tata Tiago Specifications and features.

ನಾವು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಇದು 7-ಇಂಚಿನ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಆಪಲ್ ಕಾರ್‌ಪ್ಲೇ, ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ (Automatic AC), ವೈಪರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂಭಾಗದ ಡಿಫಾಗರ್, ಎಂಟು-ಸ್ಪೀಕರ್ ಸೌಂಡ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಕೂಲ್ಡ್ ಗ್ಲೋವ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನಂತಹ ಅನೇಕ ಉತ್ತಮ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೊ ಬೆಲೆ: Tata Tiago Price

ನಾವು ಬೆಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಇದು ಹಲವು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಬೆಲೆ 5.60 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಂ) ನಿಂದ 8.20 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್) ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಈ ಕಾರು ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಅನಿಸಿದರೆ ಹೋಗಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಖರೀದಿ ಮಾಡಿ. ಇದು ಮಾಧ್ಯಮ ವರ್ಗದವರಿಗೆ ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದಂತಹ ಕಾರ್ ಆಗಿದ್ದು, ಪ್ರತಿ ಭಾರತೀಯರಿಗೂ ಸಹ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಕಾರು ಆಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು.

ರಾಜ್ಯದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಸಹಾಯವಾಗಲು ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಲ ಯೋಜನೆ. ಎರಡು ಲಕ್ಷ ನೇರವಾಗಿ ಖಾತೆಗೆ. ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ, ಹಣ ಪಡೆಯಿರಿ – Loan

ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಮಹತ್ವದ ಯೋಜನೆ- ನಿಮಗೆ ದಿಡೀರ್ ಅಂತ ಹಣದ ಅವಶ್ಯಕೆತೆ ಇದ್ದರೇ ಇದನ್ನು ಕೂಡ ಓದಿ- ನಿಮಗೆ ಅರ್ಜೆಂಟ್ ಆಗಿ 50000 ಸಾವಿರ ಹಣ ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಿದರೆ, ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಇಲ್ಲದೆ ಹಣ ನೀಡುವ ಯೋಜನೆ – Get Loan Easily

TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.
TATA Tiago- Below is the Complete details of Tata Tiago car- Images, features, Specifications, price and Engine Details.