ನಿಮ್ಮ ಅನೇಕ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಜನಿಸಿದ ದಿನಗಳಿಂದ ತಿಳಿಯಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಬೇಕೇ??

ನಿಮ್ಮ ಅನೇಕ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಜನಿಸಿದ ದಿನಗಳಿಂದ ತಿಳಿಯಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಬೇಕೇ??

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಇಷ್ಟಗಳು, ಇಷ್ಟ ಪಡದೇ ಇರುವ ವಿಷಯಗಳು, ಮನೋಧರ್ಮಗಳು, ಸನ್ನೆಗಳು, ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಇತರರಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನಾಂಕ, ರಾಶಿಚಕ್ರ ಮತ್ತು ಹುಟ್ಟಿದ ತಿಂಗಳು ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಹೌದು, ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು ಮನುಷ್ಯನ ಸ್ವರೂಪ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಮೇಲೆ ನೇರ ಪ’ರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಇಂದು ನಾವು ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮ ದಿನವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

ಸೋಮವಾರ: ಸೋಮವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ ಸುತ್ತ ಮುತ್ತಲಿನ ಜನರ ಜೊತೆ ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ಬೆರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಂಬಂಧ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಜನರು ಸ್ವಭಾವತಃ ಚಂಚಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯೊಳಗೆ ಇರಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಏಕೈಕ ನ್ಯೂ’ನತೆಯೆಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆ ಇಲ್ಲ.

ಮಂಗಳವಾರ: ಮಂಗಳವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಶ’ಕ್ತಿಯಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮವಹಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಓಡಿಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ದಣಿವರಿಯಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹ’ಠಮಾ’ರಿ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಅವರು ಅದನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅವರ ವರ್ತನೆಯಿಂದ ಅ’ಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೋ’ಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೋ’ಪಗೊಂಡಾಗ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರ ಮಾತನ್ನು ಸಹ ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಕೋ’ಪಗೊಂಡ ಸ್ವಭಾವದಿಂದಾಗಿ, ಅವರ ಸಂಗಾತಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಕೋ’ಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಬುಧವಾರ: ಬುಧವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರ ಬುದ್ಧಿ ಶ’ಕ್ತಿ ತುಂಬಾ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಒಮ್ಮೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಕುಟುಂಬದ ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರಿಗಾಗಿ ಏನು ಮಾಡಲು ಬೇಕಾದರೂ ಸಹ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಜನರು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಿಗೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರ್ಪಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬುಧವಾರದಂದು ಜನಿಸಿದ ಜನರು ತಾರ್ಕಿಕ, ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ, ಪ್ರೀತಿಯ ಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪಾಲಕರನ್ನು ಪಾಲಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಗುರುವಾರ: ಗುರುವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬದುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಅವರು ಧೈ’ರ್ಯಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತರು ಕೂಡ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯ ವಿವಾಹವನ್ನು ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಬಹಳ ಎ’ಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಗುರುವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಒಳ್ಳೆಯ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಯಾರನ್ನೂ ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಇರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾನೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ: ಶುಕ್ರವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರಿಗೆ ಹಣದ ಮೌಲ್ಯ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಅವರು ಹಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವ್ಯರ್ಥ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಅವರ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಮೇಲೂ ಕೆ’ಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ಈ ಜನರು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಇದರ ಒಂದು ವಿಶೇಷತೆಯೆಂದರೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುಂದೆ ತೊಂ’ದರೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಅವರು ತಕ್ಷಣ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಶನಿವಾರ: ಶನಿವಾರ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮಶೀಲರು ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ತುಂಬಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಮುಂದೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎಷ್ಟೇ ಕ’ಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೂ ಅವರು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ದೃಢವಾಗಿ ಎ’ದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ವಿಶೇಷತೆಯೆಂದರೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅತ್ಯಂತ ಕ’ಷ್ಟಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ನಗುತ್ತಾರೆ. ಶನಿವಾರದಂದು ಜನಿಸಿದ ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಪ್ರತಿ ಹೆಜ್ಜೆಯಲ್ಲು ಮಿಂಚುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಸಹ ಚಿಂ’ತನಶೀಲವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಭಾನುವಾರ: ಭಾನುವಾರದಂದು ಜನಿಸಿದವರು ಸಾಕಷ್ಟು ನೇರ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಸಹ ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗಾಗಿ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಕಿರಿಯ ಸದಸ್ಯರು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ.