ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

SBI Investment: SBI ಬ್ಯಾಂಕ್ ನ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 5 ಸಾವಿರ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದರೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ 3.5 ಕೋಟಿ, ಹೇಗೆ ಪಡೆಯಬೇಕು ಗೊತ್ತೆ??

3,535

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

SBI Investment: ಈ ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಎಸ್.ಬಿ.ಐ ನ ಕೆಲವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೊಸ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿ, ಮುಂದಿನ ಜೀವನವನ್ನು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ..

SBI Small Cap Fund Direct: ಇದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿರುವವರಿಗೆ ಹಿಂದಿನ ಮೊಲರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 29.85% ಆದಾಯ ನೀಡಿದೆ. ಈ ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 52 ಕಂಪೆನಿಗಳಿವೆ, ಅನೇಕ ಜನರು ಇದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ವೆಚ್ಚದ ಅನುಪಾತ 0.71% ಆಗಿದ್ದು, ಒಂದು ವೇಳೆ ಈ ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು, ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರಿಡೀಮ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಆಗ ಇದರ ನಿರ್ಗಮನದ ಜನಸಂಖ್ಯೆ 1% ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು 5000 ದಿಂದ ಶುರು ಮಾಡಿ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ 3.5ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ವರೆಗು ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದನ್ನು ಓದಿ..Google Pay: ನೀವು ಗೂಗಲ್ ಪೇ ಬಳಸ್ತೀರಾ? ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 8 ಲಕ್ಷ ಲೋನ್ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

SIP :- ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ನೀವು, ಎಸ್.ಬಿ.ಐ ಸ್ಮಾಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಫಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಗ್ರೋತ್ ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್ ನ ಸ್ಕೀಮ್ ನಲ್ಲಿ ಎಸ್.ಐ.ಪಿ ಮಾಡಬೇಕು. ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಎಸ್.ಐ.ಬಿ ಮಾಡಿದರೆ, 30 ವರ್ಷಗಳು ಪೂರ್ತಿಯಾಗುವವರೆಗು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು 5 ಸಾವಿರ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.
ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಎಷ್ಟು ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಆದಾಯ ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಇದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವಾಗ, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿರುವ ಹಣ 15% ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿದರೆ, 30 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೆ 3.5ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಹಣ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಯೋಜನೆಯ ಮೆಚ್ಯುರಿಟಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುವ ಹಣದಿಂದ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಹಾಗೆಯೇ ಸ್ವಾವಲಂಬಿಯಾಗಿ ಜೀವನ ನಡೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮದುವೆ ಅಥವಾ ಉನ್ನತ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಆಗುತ್ತದೆ.
ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಲಾಭ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಅಪಾಯ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಇದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ತಜ್ಞರ ಸಲಹೆ ಪಡಿಯಿರಿ. ಇದನ್ನು ಓದಿ..Post Office Investment: ಸಾಮಾನ್ಯರಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಬಂಪರ್: ಪೋಸ್ಟ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ 1500 ರೂಪಾಯಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದರೆ 31 ಲಕ್ಷ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ?

Get real time updates directly on you device, subscribe now.