ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಈ 8 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರಲಿದೆ. ರಾಜಯೋಗ ಪಡೆಯುವ ರಾಶಿಯಾಗಲು ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ?? ಸಂಪತ್ತು ಅಧಿಕವಾಗುವುದು ಖಚಿತ

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಈ 8 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರಲಿದೆ. ರಾಜಯೋಗ ಪಡೆಯುವ ರಾಶಿಯಾಗಲು ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ?? ಸಂಪತ್ತು ಅಧಿಕವಾಗುವುದು ಖಚಿತ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಯಾವುದೇ ಗ್ರಹ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟವನ್ನು ಮಾಡಿದಾಗ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿ ಜನರ ಮೇಲೆ ಅದು ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ. ಅದು ಉತ್ತಮವೇ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವಾ ಕಷ್ಟವೇ ಆಗಿರಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ರಾಶಿಗಳು ಕೂಡ ತನ್ನದೇ ಆದ ಕರ್ಮಗಳ ಫಲವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಇದೆ ಆಗಸ್ಟ್ 31 ರಂದು, ಶುಕ್ರ ದೇವನು ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯಿಂದ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಗೆ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 ರವರೆಗೆ ಇಲ್ಲೇ ಇರಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಇದು 8 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಿದೆ. ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಅದೃಷ್ಟದ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಸ್ಥಳೀಯರ ವೃತ್ತಿಗೆ ಶುಕ್ರನ ಸಂಕ್ರಮವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಕೇಳುವಿರಿ. ನೀವು ಬಡ್ತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಆಫರ್ ಕೂಡ ಬರಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ನಿಮಿತ್ತ ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣವೂ ಆಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಲಾಭ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭವಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಶುಕ್ರನ ರಾಶಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯು ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಶುಭ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯಬಹುದು. ಬ್ಯಾಚುಲರ್‌ಗಳ ಮದುವೆಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ: ಶುಕ್ರನ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟವು ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣವೂ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿರುವ ಹಳೆಯ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚುವುದು. ನೀವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಕೆಲವು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಸಮಯವು ಮಂಗಳಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಕ್ರನ ಸಂಚಾರವು ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದು ವ್ಯಾಪಾರ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗವಾಗಿರಲಿ, ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಹಣ ಗಳಿಸುವ ಹೊಸ ದಾರಿಗಳೂ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಮನೆಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಪೂರ್ಣ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕೆಲವು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ದೂರ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮಾಂಗಲ್ಯ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ; ಶುಕ್ರನ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಗೌರವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕುರಿತು ಗೌರವ ಹಾಗೂ ಚರ್ಚೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಜನರು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ಬಾಸ್ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಗತಿಯನ್ನೂ ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆ ಕಂಡುಬರಲಿದೆ. ಹಳೆಯ ಕನಸುಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನನಸಾಗುತ್ತವೆ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ: ಶುಕ್ರನ ಸಂಚಾರದಿಂದ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಬಲಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿರುವ ಹಣವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ವಿಷಯಗಳು ಅವರ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ. ನೀವು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಂದ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಎಲ್ಲೋ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವ ಯೋಜನೆ ಇರಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಕೊಡುಗೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಶುಕ್ರನ ರಾಶಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯು ಧನು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮಕ್ಕಳಿಲ್ಲದವರಿಗೂ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಬಹುದು. ಜೀವನದ ದುಃಖಗಳು ಮತ್ತು ನೋವುಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ಸಂತೋಷವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಸಾಂಸಾರಿಕ ಸೌಕರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಲಿದೆ. ಹಣವು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಬಹುದು.

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಶುಕ್ರನ ಸಂಚಾರವು ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂತೋಷಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಎಲ್ಲಿಂದಲೋ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹಣ ಬರಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು. ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಮುಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ. ಪತಿ ಪತ್ನಿಯರ ಸಂಬಂಧ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಲಿದೆ.