ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಜೀವನ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಸಮಯ ಬಂದೆ ಬಿಡ್ತು; ಅದೃಷ್ಟ ಕೈ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ: ಮಂಗಳ-ಬುಧ-ಗುರು ಕೃಪೆಯಿಂದ ಮುಂದಿನ ಜನವರಿ ವರೆಗೂ ಶುಭ ಸಮಯ.

ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಜೀವನ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಸಮಯ ಬಂದೆ ಬಿಡ್ತು; ಅದೃಷ್ಟ ಕೈ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ: ಮಂಗಳ-ಬುಧ-ಗುರು ಕೃಪೆಯಿಂದ ಮುಂದಿನ ಜನವರಿ ವರೆಗೂ ಶುಭ ಸಮಯ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವು ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇದರ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಹವು ತನ್ನ ರಾಶಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಅದರ ಶುಭ ಅಥವಾ ಅಶುಭ ಪರಿಣಾಮವು ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಆಗಸ್ಟ್ 20 ರಿಂದ, ಮಂಗಳ, ಬುಧ ಮತ್ತು ಗುರು ತಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟವು ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಈ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು 6 ಜನವರಿ 2023 ರವರೆಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅಂದರೆ ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳುಗಳು ಅವರಿಗೆ ಬಹಳ ಮಂಗಳಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ: ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಗ್ರಹಗಳ ಸಂಚಾರದಿಂದ ಗರಿಷ್ಠ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮುಂಬರುವ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳುಗಳು ಅವರ ಪಾಲಿಗೆ ಬಹಳ ಅದೃಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕೈ ಹಾಕುವ ಯಾವ ಕೆಲಸವೂ ಕ್ಷಣಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಮುಗಿಯುತ್ತದೆ. ಈ ತಿಂಗಳುಗಳು ನಿಮಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭವನ್ನು ತರುತ್ತವೆ. ಉದ್ಯೋಗಾಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಿಗೆ ಬಡ್ತಿ ದೊರೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಸಹ ಹೋಗಬಹುದು. ಮದುವೆ ಯೋಗವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಬಹುದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ: ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರ ಬೆಳ್ಳಿ ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ಬೆಳ್ಳಿಯಾಗಿಯೇ ಉಳಿಯಲಿದೆ. ಅವರು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅನೇಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲಿದ್ದಾರೆ. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ಬಾಸ್ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಳವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಈ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳುಗಳು ತುಂಬಾ ಮಂಗಳಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ವಾಹನ ಅಥವಾ ಮನೆ ಖರೀದಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸಹ ನಿಮಗಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಹೂಡಲು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ದೇವರಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ: ಗ್ರಹಗಳ ಈ ರಾಶಿ ಬದಲಾವಣೆಯು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಸುಖ ಪ್ರಾಪ್ತಿಗಾಗಿ ಯೋಗಗಳನ್ನೂ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನಗು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಆತ್ಮೀಯರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಮಾಧುರ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯಾವುದಾದರೂ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಸಮಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಚಾರಣೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ದೊರೆಯಬಹುದು. ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಳೆಯ ನೋವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಮೀನ ರಾಶಿ: ಮೂರು ಗ್ರಹಗಳ ಈ ಸಾಗಣೆಯು ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಹಣದಿಂದ ತುಂಬುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ಕೆಲಸಗಳು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನೀವು ಹಳೆಯ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಲಾಭವಾಗಬಹುದು. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಕಾಣುವರು. ವಿದೇಶ ಪ್ರವಾಸದ ಯೋಗವನ್ನೂ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಮದುವೆಯಾಗದವರೂ ಮದುವೆಯಾಗಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ಕನಸುಗಳು ನನಸಾಗುತ್ತವೆ. ಸಾಲದ ಹಣ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.