ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ವಿರಾಟ್-ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ಮನೆಯ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿ, ಅರಮನೆಯಂತಹ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನೇನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ??

3

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಭಾರತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಅತಿ ಶ್ರೀಮಂತ ಆಟಗಾರ ಯಾರು ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡಿದರೇ ಕೇಳಿ ಬರುವ ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರವರು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರವರ ಪತ್ನಿ ಕೂಡ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಕೋಟ್ಯಾಂತರ ರೂ ಹಣ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಳಕಳಿ ಮೆರೆದು ಹಾಗೂ ಹಲವಾರು ಅನಾಥಾಶ್ರಮ ಗಳನ್ನು ದತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಐಶಾರಾಮಿ ಜೀವನವನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸಿ ಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗ್ಯಾಕೆ ಈ ವಿಷಯ ಎಂದುಕೊಂಡಿರಾ ನಾವು ಇಂದು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರವರ ಹೊಸಮನೆ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಹಾಗೂ ಫೋಟೋಗಳು ಕೂಡ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು ಒಮ್ಮೆ ನೀವೇ ನೋಡಿ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಜೀವನಶೈಲಿ ಅವರಂತೆಯೇ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿದೆ. ವಿರಾಟ್ ದುಬಾರಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದರೆ ವಿರಾಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ರವರ ಐಷಾರಾಮಿ ಮನೆ ಐಷಾರಾಮಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಬಂಗಲೆ ‘ಮನ್ನತ್’ ಅನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಹೌದು, ವಿರಾಟ್‌ ರವರ ಈ ಮನೆ ಅರಮನೆಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ಇಂದು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, ಅನುಷ್ಕಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಅವರ ಮನೆಯ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಾವು ತಂದಿದ್ದೇವೆ ನೀವೇ ನೋಡಿ.

ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಿರಾಟ್ ಗುರ್ಗೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಅವರ ಭವ್ಯ ಮನೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಅವರು ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಹೊಸ ಮನೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರವಾದಾಗ ವಿರಾಟ್ ರವರು ಅದ್ಭುತ ಪಾರ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು, ಎಂದಿನಂತೆ ಬಹಳ ಆಪ್ತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅಹ್ವಾನ ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು. ನಮಗೆ ಬಂದಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಭವ್ಯವಾದ ಮನೆಯನ್ನು 80 ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿರಾಟ್ನ ಈ ಅರಮನೆಯಂತಹ ಮನೆ ಗುರ್ಗೋನ್ ಡಿಎಲ್ಎಫ್ ಸಿಟಿ ಹಂತ -1 ರ ಬ್ಲಾಕ್ ಸಿ ನಲ್ಲಿದೆ.

500 ಗಜಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಈ ಮನೆ ಹೊರಗಿನಿಂದ ಅರಮನೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಒಳಗಿನಿಂದ ಕೂಡ ಅರಮನೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಂಪನಿಯೊಂದು ಈ ಮನೆಯ ಒಳಾಂಗಣವನ್ನು ಡಿಸೈನ್ ಮಾಡಿದೆ. ವಿರಾಟ್ನ ಈ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈಜುಕೊಳ ಮತ್ತು ಜಿಮ್ನಂತಹ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿವೆ. ಐಷಾರಾಮಿ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಎಲ್ಇಡಿ ಟಿವಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಪಂದ್ಯ ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಾಮವಾಗಿ ಆನಂದಿಸಬಹುದು.