ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಇವುಗಳನ್ನು ಕಂಡರೇ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಅದೃಷ್ಟ ! ಕಡೆಗಣಿಸಿ ಅದೃಷ್ಟ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ !

ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಇವುಗಳನ್ನು ಕಂಡರೇ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಅದೃಷ್ಟ ! ಕಡೆಗಣಿಸಿ ಅದೃಷ್ಟ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ !

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಕನಸುಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಏನಾಗಲಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದು. ನಾವು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ನಮಗೆ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಕನಸುಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಈ ಕನಸುಗಳ ಅರ್ಥವೇನು? ಇದನ್ನು ಕನಸಿನ ಗ್ರಂಥದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ವಪ್ನ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ವಿಷಯಗಳು ಭವಿಷ್ಯದ ಘಟನೆಗಳ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಹೌದು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಸ್ವಪ್ನ ಶಾಸ್ತ್ರ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನಾವು ಈ ಕನಸುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಕೆಳಗೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿದರೆ, ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕನಸಿನ ಗ್ರಂಥದ ಪ್ರಕಾರ, ದೇವರನ್ನು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೋಡುವುದು ಸಂತೋಷ, ಸಮೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನ ಸಾಧನೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಕನಸಿನಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ದೇವರು ನಿಮಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಕೊಡುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ನಗುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಲಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ದೇವರಂತೆ, ದೇವಾಲಯ ಅಥವಾ ದೇವಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವನ್ನು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೋಡುವುದೂ ಶುಭ.

ದೀಪದ ನೋಟ: ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ದೀಪದ ನೋಟವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುವ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನಾವುದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ದೀಪಗಳು ಉರಿಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿದರೆ, ಹೇರಳವಾದ ಸಂಪತ್ತು ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಚಿನ್ನದ ಕನಸು: ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ವಸ್ತು ಅಥವಾ ಬೆಳ್ಳಿ ವಸ್ತು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಅನುಗ್ರಹವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದರ್ಥ. ತಾಯಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಣವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಮಳೆ ಬೀಳಲಿದೆ.

ಅರಳಿ ಮರ: ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಅರಳಿ ಮರವನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಾಯಿ ಈ ಮರದ ಮೇಲೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ಮರಗಳನ್ನು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೆ, ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ಕಡೆ ಹಠಾತ್ ಹಣವಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿವೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಹಸು: ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಸುವನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಹಣೆಬರಹವು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ. ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಹಸುವಿನ ನೋಟವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿನ ಲಾಭದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಹಸುವನ್ನು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೆ, ವ್ಯವಹಾರವು ಪ್ರಗತಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನೃತ್ಯ ಮಹಿಳೆ: ಒಂದು ಹುಡುಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಅಥವಾ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದರ್ಥ. ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿ ನರ್ತಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.