ಈ ವಾರ, ಈ 7 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಬಂಪರ್ ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ, ಸಂಪತ್ತು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಂತಸಗೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಎಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ವಾರ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ವ್ಯಾಪಾರ ಹೆಚ್ಚಬಹುದು. ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆಕಸ್ಮಿಕ ಹಣದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣ ಪ್ರಯಾಣಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಅತಿಯಾದ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಸಹ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಿದೆ, ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕರೆ ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸರಿಯೇ, ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕೈಯಿಂದ ಬಿಡುವುದು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಅವರ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಅವರು ಹೆಸರನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕನ್ಯೆಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೀವ್ರ ಆಸಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಾದವಿರಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ ಆತಂಕದ ತೂಕವು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಹಗುರವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಹರ್ಷಚಿತ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಗೊಂದಲ ಮತ್ತು ಅಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗಿಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಆದರೆ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಅನೈತಿಕ ಕೃತ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರ ವಿರೋಧಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿನ ಅಂತರವು ನಿಕಟತೆಗೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ರ’ಕ್ತ ಸಂಬಂಧಿತ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ: ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ನೀವು ಕೋ’ಪ ಮತ್ತು ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಸಂಯಮ ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯ ವೇಗವು ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹೊಸತನ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಚರ್ಚೆ ಅಥವಾ ಜ’ಗಳವನ್ನು ತಪ್ಪಸಿ. ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸಬೇಡಿ. ಅನಗತ್ಯ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಬಹುದು. ಉತ್ತರಿಸಲು ಆತುರಪಡಬೇಡಿ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳೂ ಇವೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಅಂಗದಲ್ಲಿನ ನೋ’ವು ಅಥವಾ ಒ’ತ್ತಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ಉದ್ಯೋಗಗಳ ನಡುವೆ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಸಾಧ್ಯವೋ ಅಷ್ಟು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಿರಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗವು ಬಲಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಸಾಲ ನೀಡಿದರೆ, ಈ ವಾರ ನೀವು ಆ ಹಣವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಎಲ್ಲ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ನೀವು ಖ್ಯಾತಿ, ಖ್ಯಾತಿ ಮತ್ತು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೋಸಗೊಳಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸೋಮಾರಿತನ ಮತ್ತು ಆಯಾಸ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಸುಳ್ಳು ಭರವಸೆಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕೆ’ಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದು. ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿರಾಶೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕುಟುಂಬ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಧುರ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವು ಬರುತ್ತದೆ. ಅವರಿಂದ ಉಡುಗೊರೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಣವು ಹೆಚ್ಚು ವೆಚ್ಚವಾಗಬಹುದು. ಮಗುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಂತೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಉತ್ತೇಜಕ ವಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಯು ನಿಮಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿರುದ್ಯೋಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಕ್ರೀಡಾ ಗಾ’ಯಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಅತಿಯಾಗಿ ತಿನ್ನುವುದು ಮತ್ತು ಕುಡಿಯುವುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಆಸ್ತಿ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಯೋಚಿಸುವ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಜನರು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಮಾಷೆಯ ಸ್ವಭಾವವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂವಹನದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಭ’ಯದ ಮೋಡಗಳು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಸುಳಿದಾಡಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಅಪಾರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿವೆ. ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿವೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ದೈ’ಹಿಕ ಆಯಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಸಂಯಮದಿಂದಿರಿ. ಅ’ನೈತಿಕ ಕೃ’ತ್ಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಪರ ವರ್ತನೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೆಚ್ಚುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ವಿಹಾರ ಇತ್ಯಾದಿಗಳು ಕೇವಲ ಆನಂದದಾಯಕವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಸ’ರ್ಕಾರ ವಿರೋಧಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಿಂದಾಗಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಮ್ರತೆ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ, ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಯಾರಿಗೂ ಸಾಲ ಕೊಡಬೇಡಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಸಂಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಬಡ್ತಿಗಳ ಮೊತ್ತವು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಪರ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಕನಸು ನನಸಾಗಬಹುದು. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂತೋಷವು ತೊಂದರೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಹೊಸ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು ಮನೆಯ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆಲೋಚನೆಯು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವೈಫಲ್ಯ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಅಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಸಮಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಈ ವಾರ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಯಾರಿಗೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬೇಡಿ. ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಚಾರವೂ ಸಾಧ್ಯ. ಕಲೆ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವಿ’ರೋಧಿಗಳಿಗೆ ಉಸಿರಾಡಲು ಸಹ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಎಲ್ಲರೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಮನೆಮದ್ದುಗಳು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗುತ್ತವೆ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ, ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಯಶಸ್ಸಿನಿಂದಾಗಿ, ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಮನೆಯವರೊಂದಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಮತ್ತು ಉತ್ತೇಜಕವಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಯೋಚಿಸದೆ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ನೀವು ಹೊಸ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಬಯಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಅರೆಕಾಲಿಕ ಉದ್ಯೋಗಗಳನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಕಳವಳಗಳು ಮಾ’ನಸಿಕ ಹೊರೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮಾ’ನಸಿಕವಾಗಿ ಅ’ಸ್ವಸ್ಥಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಮೀನ: ಈ ವಾರ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಉತ್ಸಾಹ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅತಿಯಾದ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಯಾವುದೇ ನಷ್ಟವಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಹಣವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ನೀಡಿದ ಹಣವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಮಧ್ಯಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನೆಚ್ಚಿನ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಜನರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ: ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ನೋಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವಿರುತ್ತದೆ.

Post Author: Ravi Yadav