ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0

ಮೇಷ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020 ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನೀವು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೊಂಚ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಈ ಸಮಯವು ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವೂ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಆದರೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಬೇಡಿ. ಈ ವಾರ ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರಲಿದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಬಯಸಿದರೂ ಸಹ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ವೃಷಭ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಬಹಳ ಫಲಪ್ರದವಾಗಲಿದೆ, ಕೆಲವು ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಲು ಬಯಸುವವರು, ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ದುರಾಸೆಯಾಗಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನೇರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಆದಕಾರಣ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ, ಪ್ರೀತಿ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಒಪ್ಪಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ, ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರ ಬೇಕು ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಬಹಳ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅವರು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಈ ವಾರ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮನೆಯ ಈ ವಾತಾವರಣವು ಹದಗೆಡಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಳಂಬದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಉದ್ವೇಗ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಒಂಟಿ ಜನರು ವಿಶೇಷವಾದದ್ದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಈ ವಾರ ವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಕರ್ಕಾಟಕ ಜನರಿಗೆ ವೃತ್ತಿಪರ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಒಲವು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಹೆಸರು ಕೂಡ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ವಿದೇಶಿ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ತಪ್ಪು ಕಂಪನಿಗೆ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಆದಕಾರಣ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಮಾಡದಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ, ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಇದ್ದರೇ ಈ ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ ನೀವು ಭಕ್ತಿಯ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಲಿದ್ದೀರಿ. ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ, ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿಂಗಡಣೆಯನ್ನು ಸಹ ನಿವಾರಿಸಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುವಿರಿ, ಈ ಮೊತ್ತದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಯಾವುದೇ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಜ್ಞಾನವುಳ್ಳ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಸರಿಯಾದ ಸಲಹೆ ಪಡೆದ ನಂತರವೇ ಯಾವುದೇ ಹೆಜ್ಜೆ ಇರಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಮಯ ಸಿಗದ ಕಾರಣ ವಿವಾಹಿತರು ಈ ವಾರ ಸ್ವಲ್ಪ ಅತೃಪ್ತರಾಗಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ ನೀವು ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಸಂಶೋಧನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಈ ವಾರ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಗುರುಗಳ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಕುಟುಂಬದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಮರೆಯಬಾರದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರದ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಹಳ ಸಂತೋಷದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಿಡಬೇಡಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಮಯವೂ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರ ಪಾಲುದಾರರ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ಮಿಶ್ರ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಕಲಹದಿಂದ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬೇರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿಡಲು ನೀವು ಯೋಗವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಅಥವಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಂತಹ ನಿಗೂಢ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಸಮಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿನ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ಗಮನಹರಿಸಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಬಡ್ತಿ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅಧ್ಯಯನಗಳಲ್ಲೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ವಿವಾಹಿತರು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಹದಗೆಡಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ. ಒಂದು ಕಡೆ ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸಿನ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನು ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸಹ ಇವೆ. ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೇ ಹಿರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಯೋಚಿಸಬೇಡಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂಟಿ ಜನರು ಬೆರೆಯಬಹುದು, ವಿವಾಹಿತ ವಿವಾಹಿತರು ಸಹ ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಧನಸ್ಸು: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಧನು ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗುರು ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಅಲ್ಲದೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಏಕಾಗ್ರತೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಶ’ತ್ರುಗಳನ್ನು ಜಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣವು ಕೆಲಸದ ಮೊತ್ತವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಅನಗತ್ಯ ಆತಂಕದಿಂದಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯವು ಹದಗೆಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ಸಮಯವು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಗೂ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಖರ್ಚು ಮತ್ತು ಆದಾಯದ ನಡುವೆ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸಾಧಿಸದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದಿಂದ ವಿಮುಖರಾಗಬಹುದು. ಅಂತೆಯೇ, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಇನ್ನೂ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಒಂಟಿ ಜನರಿಗೆ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದ್ದರೆ, ವಿವಾಹಿತರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯದ ನಂತರ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಕುಂಭ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಕುಂಭ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಬಲವಾದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಜನರು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ನೀವು ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಮಯವು ತುಂಬಾ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನೀವು ಶಾಲೆ ಅಥವಾ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸಿನ ಪ್ರತಿ ಭರವಸೆ ಇದೆ. ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಸಮಯವು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವುದು.

ಮೀನ: 07-Sep-2020 to 13-Sep-2020

ಮೀನ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಭಾಷಣದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಮಾನಹಾನಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ಯಾವುದನ್ನೂ ನೀವು ಹೇಳದಂತೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂವೇದನಾಶೀಲ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ. ನೀವು ವಾಹನ ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಸಮಯವು ಶುಭ, ಆದರೆ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಮಯ ಸರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ, ಉಳಿದ ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ತಮ್ಮ ತರ್ಕದಿಂದ ಮೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು.