Horoscope: ಇಷ್ಟು ದಿವಸ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಇನ್ನು ಅದೃಷ್ಟ- ಈ 5 ರಾಶಿಗಳು ಮುಟ್ಟಿದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ- ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರೆ ಗೆಲುವು ಖಚಿತ. ಯಾವ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಗೊತ್ತೆ?

Horoscope: ಇಷ್ಟು ದಿವಸ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಇನ್ನು ಅದೃಷ್ಟ- ಈ 5 ರಾಶಿಗಳು ಮುಟ್ಟಿದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ- ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರೆ ಗೆಲುವು ಖಚಿತ. ಯಾವ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಗೊತ್ತೆ?

Horoscope in Kannada: ಜನರು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಎದ್ದೊಡನೆ ದೇವರ ಮುಖದರ್ಶನ ಮಾಡಿ ತಮ್ಮ ಈ ದಿನದ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಎಂದು ಮರೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಹೇಗಿರುವಾಗ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭಫಲವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿದ ಹೊರಟಿದ್ದೇವೆ. ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕೂಡ ಹಣದ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಆರ್ಥಿಕ ಯಶಸ್ಸು ಸಾಧಿಸಲು ಆತೊರೆಯುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಈ ಒಂದು ಹಂತವನ್ನು ತಲುಪಲು ಕಠಿಣವಾದ ಸಂಕಲ್ಪ ಪರಿಶ್ರಮ ಹಾಗೂ ದೇವರ ಅನುಗ್ರಹ ಇರಲೇಬೇಕು. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ (Horoscope) ಪ್ರಕಾರ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಪೈಕಿ ಐದು ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸ ಆಗರ್ಭ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಇಂತಹ ರಾಜಯೋಗಗಳು ಯಾವೆಲ್ಲ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿವೆ ನೋಡಿ: ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎಂದರೆ, IRCTC ನ ಈ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಮಸ್ತ್ ಮಜಾ, ದುಡ್ಡು ಮಾತ್ರ ಕಡಿಮೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಕೇವಲ ಕಷ್ಟ ನೋವುಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ನಿಮಗೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳು ಬಹಳ ಸಂತೋಷಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡುವತ್ತ ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹರಿಸುವಿರಿ. ತಮ್ಮ ಪ್ರಪಂಚ ಸ್ವತಃ ರೂಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವವರಾಗುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದುವರು ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡಬೇಕೆಂದುಕೊಂಡಿರುವವರು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತಂದರು ಒಳಿತು. (Horoscope)

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ (Horoscope): ನೀರಿನ ಚಿನ್ನ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಮಹಾನ್ ನಾಯಕರಾಗುವ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಂಡಿರುವವರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶುಭದಾಯಕ ಸಮಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ, ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಇತರರನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಶಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ (Horoscope): ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಯು ಇತರ ರಾಶಿಗಳಿಂದ ಬಹಳ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸಬಲರಾಗುವಿರಿ. ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದಂತಹ ಆದಾಯ ಹಾಗೂ ಸಂಪತ್ತು ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ಬರಬೇಕಿದ್ದಂತಹ ಹಣ ನಿಮ್ಮ ಕೈ ಸೇರಲಿದ್ದು, ಇದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ಸೃಷ್ಟಿ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಹಾಗೂ ದೃಢ ಸಂಕಲ್ಪವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ (Horoscope): ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ನೀಡಿದರು ಅದರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಜಾಣತನವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ನೀಡಿದಂತಹ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸುವಿರಿ, ಇದರಿಂದ ವೃತ್ತಿ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ಸೃಜನಶೀಲ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಕೋರ್ಟ್ ಕಚೇರಿ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ, ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಇರುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಈ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಮಾಡಿ, ಕೈ ತುಂಬಾ ಕಾಸು, ನಿಮಗೆ ನೀವೇ ಬಾಸ್. ಲಕ್ಷ ಲಕ್ಷ ಆದಾಯ ಫಿಕ್ಸ್. ಏನು ಗೊತ್ತೇ?

ವೃಷಭ ರಾಶಿ (Horoscope): ಅನಗತ್ಯ ಒತ್ತಡ ಕಿರಿಕಿರಿಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದಿ ಆರಾಮದಾಯಕ ಜೀವನ ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅತಿಯಾದ ದಕ್ಷತೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳು ಮೆಚ್ಚಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುವರು. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಮೋಷನ್ ಅಥವಾ ವೇತನ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಕೂಡ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಫಲವಾಗಿರುವಿರಿ ಕೂಡ ದೊರಕುವುದು.