ತನ್ನ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಜಾಸ್ತಿ ಸುಖ ಸಿಗಲಿ ಎಂದು ಪಕ್ಕದ ಮನೆಯವಳನ್ನು ಮಂಚಕ್ಕೆ ಕರೆದ ಹುಡುಗಿ: ಕೊನೆಗೆ ಮೂವರು ಸೇರಿ ಪಲ್ಲಂಗದಾಟ ಆಡುವಾಗ ಏನಾಗಿ ಹೋಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ?

ತನ್ನ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಜಾಸ್ತಿ ಸುಖ ಸಿಗಲಿ ಎಂದು ಪಕ್ಕದ ಮನೆಯವಳನ್ನು ಮಂಚಕ್ಕೆ ಕರೆದ ಹುಡುಗಿ: ಕೊನೆಗೆ ಮೂವರು ಸೇರಿ ಪಲ್ಲಂಗದಾಟ ಆಡುವಾಗ ಏನಾಗಿ ಹೋಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ?

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆಗಳು ಭಾರತಕ್ಕಿಂತ ನೆರೆಯ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಇಂತಹ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಾಗ ನಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯದ ಜೊತೆಗೆ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲವು ಘಟನೆಗಳು ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಈಗ ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಅಮೆರಿಕದ ರಾಜ್ಯವೊಂದರಲ್ಲಿ ಪುರುಷ.. ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರು ಡಿಂಗ್ ಡಾಂಗ್ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ವಿಷಯಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇತ್ತು, ಆದರೆ ಮುಂದೇನಾಯ್ತು ಎಂದು ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರಾ.

ಹೌದು ಅಮೆರಿಕದ ಫ್ಲೋರಿಡಾ ರಾಜ್ಯದ 31 ವರ್ಷದ ಸ್ಟೀವನ್ ಲೋಪೆಜ್ 20 ವರ್ಷದ ಏಂಜೆಲಾ ವಿವಿಯಾ ಎಂಬ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದನು. ಅವರು ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಮ್ಯಾನರ್ ಕೌಂಟಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಅದೇ ಊರಿನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲೇ ಮನೆ ಇರುವ 29 ವರ್ಷದ ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯ ಪರಿಚಯವಿತ್ತು. ಮೂವರೂ ತುಂಬಾ ಆತ್ಮೀಯರಾಗಿದ್ದರು. ಒಂದು ದಿನ ಸ್ಟೀವನ್ ಮತ್ತು ಏಂಜೆಲಾ ಅವರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಆಲೋಚನೆ ಬಂತು. 20 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರೇಮಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸುಖ ಸಿಗಬೇಕು ಎಂದು ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಡಿಂಗ್ ಡಾಂಗ್ ಆಡಲು ಯೋಚೆನೆ ಮಾಡಿದಳು. ವಿಚಿತ್ರ ಏನು ಎಂದರೆ ಆ ಹೆಂಗಸನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ ಆಕೆಯು ಕೂಡ ಸರಿ ಎಂದಳು. ಮ್ಯಾನರ್ ಕೌಂಟಿಯ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಡಿಂಗ್ ಡಾಂಗ್ ಆಟ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆರಂಭವಾಗ ಕೆಲವೇ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರ ನಡುವೆ ಆಸೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನನಗೆ ನನಗೆ ಎಂಬ ಜಗಳ ಶುರುವಾಯ್ತು.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಜಗಳ ದೊಡ್ಡದಾಯಿತು. ಸ್ಟೀವನ್ ಜಗಳವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಬಯಸಿದನು ಮತ್ತು ಅವನ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದನು. ಆಗ ಇಬ್ಬರು ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಸೇರಿ ಮಹಿಳೆಯ ಮೇಲೆ ಮುಗಿಬಿದ್ದರು. ಅಷ್ಟಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲದೆ ಮಹಿಳೆಯ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಸಿಮೆಂಟ್ ಇಟ್ಟಿಗೆ ಎಸೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆ ಸ್ಟೀವನ್ ಮತ್ತು ಏಂಜೆಲಾ ವಿರುದ್ಧ ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸರು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದು ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ತನಿಖೆಯ ವೇಳೆ ಅವರು ನಡೆದಿದ್ದನ್ನೆಲ್ಲಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅಪರಾಧವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಮತ್ತು, ಅತಿಯಾದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಂದ ಜೈಲು ಪಾಲಾದ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಜೋಡಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು.. ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿ.