ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: 12-April to 18-April ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: 12-April to 18-April ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಪಂಚಾಗದ ಪ್ರಕಾರ ಚೈತ್ರ ತಿಂಗಳು ಹಾಗೂ ಚೈತ್ರ ನವರಾತ್ರಿ(ದಸರಾ ನವರಾತ್ರಿ ಅಲ್ಲಾ) ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿವೆ. ನವರಾತ್ರಿಯ ಒಂಬತ್ತು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ದುರ್ಗಾದ ಒಂಬತ್ತು ರೂಪಗಳನ್ನು ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ತಾಯಿಯು ಈ ವಾರ ಏಳು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅನುಗ್ರಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ವಾರ, ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಮನೋಧರ್ಮ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ನೋ’ವುಂಟು ಮಾಡುತ್ತವೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆನಂದ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ, ನೀವು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಕೆಲವು ಏರಿಳಿತಗಳ ನಡುವೆ ಹಾದು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯು ವರ್ಗ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಶನ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಬೇಕು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಈ ವಾರ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಜನರು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಕಷ್ಟ ಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಸಂಯಮವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಘನತೆಯಲ್ಲಿ ಇಳಿಕೆ ಕಾಣುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯು ಹಳೆಯ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಜನರು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ವಾರ ವ್ಯಾಪಾರ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸ’ರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಜನರ ಅಧಿಕೃತ ವಿಭಾಗವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಯೋಗ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನವು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ: ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹ ಈ ವಾರ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ವಾತಾವರಣ ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಡಕಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಹಿಂದಿನ ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಇದರ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಕೆಟ್ಟ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯದ ಚಿಂತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಅರ್ಧ-ಮುಗಿದ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬೇಕು. ರಿಸ್ಕ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆದಾಯ ಇರಬಹುದು. ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಕೆಟ್ಟದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತಿಸಬಹುದು. ಅರೆಕಾಲಿಕ ಉದ್ಯೋಗ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಮಯ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಗರ್ಭಿಣಿಯರು ತಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಯಮಿತವಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ನಿದ್ರೆ ಪಡೆಯಬೇಕು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ವಾರ, ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿ. ಕೋಪ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುವ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆದ್ಯತೆಯ ಮೇಲೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಸಮಯ. ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಣಯವನ್ನು ಬದಿಗಿರಿಸಬಹುದು ಏಕೆಂದರೆ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತವೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯಾಣವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಮೆಣಸು ಬಳಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ, ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಸರಳ ಆಹಾರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೇವಿಸಿ.

ಸಿಂಹ : ಸಿಂಹ ಜನರು ತಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ನಿಗಾ ಇಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾರನ್ನೂ ಕುರುಡಾಗಿ ನಂಬಬೇಡಿ. ಯಾವುದೇ ದುಬಾರಿ ವಸ್ತುವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮೇಲಾಧಾರವಾಗಿ ವರ್ತಿಸಬೇಡಿ, ಲಾಭದ ಅವಕಾಶಗಳು ಕೈಯಿಂದ ಹೊರ ಬರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಬರುವ ಸವಾಲುಗಳಿಂದ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಚಲಿತರಾಗಬಹುದು. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೇಗವನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದ ಕಾಳಜಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಿಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಬೇಕು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮರೆತು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಅರ್ಥ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ನಂತರ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಕುಚಿತ ಚಿಂತನೆಯ ಪ್ರವಾಹವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಮದುವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳು ಬರಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಹಳೆಯ ಯೋಜನೆ ಈ ವಾರ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಬಹುದು. ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದಂಪತಿಗಳ ವಾರ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ, ಆರೋಗ್ಯವು ದು’ರ್ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ, ನೀವು ಅನಗತ್ಯ ಚಿಂತೆಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತೀರಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸಿಹಿ ಭಾಷಣದಿಂದ ಜನರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಸಾಧಿಸಲಾಗುವುದು. ಈ ವಾರ ನೀವು ತುಂಬಾ ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅದು ಶ’ತ್ರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಚೌಕಾಶಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳ ಇರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಜೀವನ ಅದ್ಭುತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ರೋಗಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮಬಹುದು, ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ನೀವು ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಅಗತ್ಯ. ನೀವು ಮನೆಯ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಿರಿಕಿರಿ ಕೂಡ ಇರಬಹುದು. ವಿವೇಚನೆ ಮತ್ತು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ. ಆಸ್ತಿಯ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅನುಕೂಲಕರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಣಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಒಬ್ಬರು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು.

ಧನು ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ, ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಅನಗತ್ಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬೇಗನೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ, ಹೆಚ್ಚು ವಿಳಂಬವಾಗುತ್ತದೆ. ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ, ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಹಳೆಯ ವಿವಾದಗಳು ಬರಬಹುದು. ವಿರೋಧಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಕೋಪದಲ್ಲಿ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ನೋಯಿಸಬೇಡಿ. ಒಬ್ಬರು ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಚಾರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗ ಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಯಾಮವು ಫಿಟ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿರಬೇಕು.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ: ಈ ವಾರ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಕಾರ್ಯವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಅವರ ಚಾತುರ್ಯದಿಂದ ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರೈಸಲಾಗುವುದು. ಕೆಲವು ಜನರು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯತ್ತ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಸತ್ಸಂಗದ ಪ್ರಯೋಜನವಿರುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಕಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲೆಡೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಸಲಹೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಲವು ಊಹಿಸದ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಹದಗೆಡಬಹುದು.

ಕುಂಭ: ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದು. ಸ್ವಾಭಿಮಾನ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಾಭವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವೈವಾಹಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಗೆಹರಿಯುತ್ತವೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಸಂತೋಷದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ಅನಗತ್ಯ ಯುದ್ಧದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ನಿರಾಶೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಗಳಿಂದ ಆಮಿಷಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು.

ಮೀನ: ಈ ವಾರ ಶುಭ ನಿರ್ಣಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಪ್ರಯೋಜನವಿದೆ. ಏನಾದರೂ ಆರೋಪದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವುದರಿಂದ ಅನಗತ್ಯ ಚರ್ಚೆಯಾಗಬಹುದು. ಈ ವಾರ, ಪ್ರಗತಿಯ ಅಂತಹ ಕೆಲವು ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗುವುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಪೋಷಕರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಮಿತವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ಶ’ತ್ರುಗಳ ಭಾಗ ದು’ರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ಇರುತ್ತದೆ.