ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೆಕ್ಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ, ನಿಮ್ಮ ನೂರರಷ್ಟು ಖಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ತಿಳಿಸಿದ್ದೇವೆ.

11

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಗರಿಗಳು ಹಾರಾಟದ ಸಾಧನಗಳಾಗಿವೆ. ಪಕ್ಷಿಗಳಿಗೆ, ಇದು ಜೀವನ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಮನುಷ್ಯರಿಗೆ, ಇದು ಆಲೋಚನೆಗೆ ಹೊಸ ಆಯಾಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಲೋಚನೆ ಮತ್ತು ಆಲೋಚನೆಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದರಿಂದ, ಮನೋ ವಿಜ್ಞಾನದ ಪ್ರಕಾರ, ಆಯ್ಕೆಯ ರೆಕ್ಕೆಗಳ ಆಕಾರವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ತಿಳಿದು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಇಂದು ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಅಂತಹ ಅವಕಾಶವನ್ನು ತಂದಿದ್ದೇವೆ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವ ರೆಕ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಗರಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಹಾದಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

1 ಮೊದಲ ಗರಿ: ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳಿಂದ ನೀವು ಮೊದಲ ಗರಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದರೆ, ಇದರರ್ಥ ನೀವು ತುಂಬಾ ಶಾಂತ ಸ್ವಭಾವ ಮತ್ತು ದಯೆ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಎಂದರ್ಥ. ಜನರನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೋಗುವುದನ್ನು ನೀವು ನಂಬುತ್ತೀರಿ. ಎಷ್ಟೇ ಕೋಪದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಕೂಡ ಅಥವಾ ನೀವು ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಕೂಡ ಎಲ್ಲರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಂತರ್ಮುಖಿ ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿದ್ದರೂ, ಇತರರ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟು ಇರುತ್ತೀರಿ, ನೆನಪಿರಲಿ ದೊಡ್ಡ ಹೃದಯ ಹೊಂದಿರುವ ಯಾರಾದರೂ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

2 ಎರಡನೇ ಗರಿ: ನೀವು ಎರಡನೇ ಗರಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದರೇ, ನೀವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬೇಗನೆ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಬೇಗನೆ ಕಲಿಯುತ್ತೀರಿ ಎಂದರ್ಥ. ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಂದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತರು, ಆದರೆ ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಒಮ್ಮೊಮ್ಮೆ ದಡ್ಡತನದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಿ, ಸಮಸ್ಯೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಆದರೂ ಸ್ನೇಹಿತರು ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ನೀವು ಅವರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

3 ನೇ ಗರಿ: ನೀವು ಮೂರನೇ ಗರಿ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದರೆ, ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಸ್ವಾವಲಂಬಿಯಾಗಿದ್ದೀರಿ, ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಕ್ಕೂ ಯಾರನ್ನೂ ಅವಲಂಬಿಸಲು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಛಲ ಬಿಟ್ಟುಕೊಡದ ವ್ಯಕ್ತಿ. ವೈಫಲ್ಯಗಳಿಂದ ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವ ಬದಲು, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮುಂದಿನ ದಾರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ. ವೈಫಲ್ಯಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ, ಹೃದಯವನ್ನು ದೃಢವಾಗಿಸಿ, ಮನಸ್ಸನ್ನು ಬುದ್ಧಿವಂತರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಎದುರಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನಿಮಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಈ ಗುಣವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉತ್ತಮ ನಾಯಕನನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

4 ನಾಲ್ಕನೇ ರೆಕ್ಕೆ: ನಾಲ್ಕನೆಯ ರೆಕ್ಕೆಯ ಆಕಾರವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಭಗ್ನಾವಶೇಷವೆಂದರೆ ನೀವು ಉನ್ನತ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಆದರೆ ಯಾರಿಗೂ ಅರ್ಥವಾಗದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಪರಿಪೂರ್ಣತಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಎಷ್ಟು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆಯೆಂದರೆ ಜನರು ಬಯಸಿದರೂ ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಯ ಶೈಲಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಯಾಸಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಮನುಷ್ಯರೆಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಮನುಷ್ಯನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನ್ಯೂನತೆಗಳಿವೆ.

5 ಐದನೇ ಗರಿಗಳು: ನೀವು ಐದನೇ ಗರಿಯನುನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದರೆ, ಇದರರ್ಥ ನೀವು ತುಂಬಾ ಸೃಜನಶೀಲರು. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಕಲ್ಪನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಗುಣವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ನ್ಯೂನತೆಯೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ನೀವು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತರಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ವೈಫಲ್ಯವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.