ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಗುರುವಿನ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ, ಕೆಲವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಾಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ.

5

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಗುರುವನ್ನು ಜನವರಿ 17 ರಂದು ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಗುರುವಿನ ಪ್ರವೇಶ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಜನವರಿ 7 ರಂದು ಶನಿಯು ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, 10 ದಿನಗಳ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಗುರು ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯ ನಂತರ ವಿವಾಹದ ಋತುಮಾನವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದ್ದರೂ, ಗುರುಗಳ ಅಸ್ತಿತ್ವದಿಂದಾಗಿ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯ ನಂತರವೂ ಈ ಬಾರಿ ವಿವಾಹದ ಋತುಮಾನವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗುರುವಿನ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟದಿಂದ ಮದುವೆ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಫೆಬ್ರವರಿ 14 ರಂದು ಗುರುಗಳು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ ಮಾಡಿದಾದ ವಿವಾಹದ ಶುಭ ಆರೋಹಣವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಗುರುವಿನ ಪ್ರಭಾವವು ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಬನ್ನಿ ಈ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ಮೇಷ: ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ ಗುರು ಹತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹಿರಿಯರು ಮತ್ತು ಕಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುವಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಗೌರವದ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಗುರುವಿನ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವೈಖರಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆಗಳನ್ನೂ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಗುರು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಒಂಬತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಿಡಬೇಡಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಆಕ್ಷೇಪಣೆ ಇರುವಂತಹ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಇಳಿಕೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಇರಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: ನೀವು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಅಲ್ಲದೆ, ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ತಜ್ಞರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣದ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಿ. ಈಗ ಮನೆ ಅಥವಾ ವಾಹನ ಖರೀದಿಸಲು ಶುಭ ಸಮಯವಲ್ಲ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಗುರು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಹದಗೆಡುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲೂ, ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರವು ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಲೋಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಇಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಹಠಾತ್ ಹೆಚ್ಚಳ ಇರಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: ನೀವು ಸಾಲ ನೀಡಿದ ಹಣ ಗುರು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನಂತರ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಕೆಲವು ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸಗಳ ಕಾಕತಾಳೀಯತೆಯೂ ಇದೆ, ಆದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಉಷಾರಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಶುಭ ಯೋಗವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಾಯುವಿಕೆ ದೀರ್ಘವಾಗಿರಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದೊಂದಿಗೆ, ಗುರು ನಾಲ್ಕನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವೇಗ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯ ಹ’ದಗೆಡಬಹುದು. ಮನೆ ಅಥವಾ ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಯೋಜನೆ ಇದ್ದರೆ, ಈಗ ಅದಕ್ಕೆ ಧಾವಿಸಬೇಡಿ. ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು ತರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವೇ ಸುಧಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಗುರು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ನೀವು ಚಿಂತಿಸಬಹುದು. ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಹೊಂದುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂಯಮವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಯಾರಿಗೂ ಸುಳ್ಳು ಭರವಸೆ ನೀಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ರಹಸ್ಯ ಶ’ತ್ರುಗಳು ಸಕ್ರಿಯರಾಗಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಹಾ’ನಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿನ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದಿಂದ ಪ್ರಯಾಣ ಸಾಧ್ಯ

ಮಕರ: ಗುರುಗಳ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ವಾಕ್ಚಾತುರ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಬಯಸುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು. ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏರಿಳಿತ ಇರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿರಬಹುದು, ಇದು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕುಂಭ: ಗುರುಗಳ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ವೆಚ್ಚ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಯಾರೊಬ್ಬರಿಂದ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಪಡೆಯಿರಿ. ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ತಜ್ಞರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮುಖ್ಯ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ರಹಸ್ಯ ಶ’ತ್ರುಗಳು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರಿ.

ಮೀನ: ಗುರುಗಳ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟದಿಂದ ಸೋಮಾರಿತನವು ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವು ದು’ರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಬೇಕಾದ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧಿಗಳು ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತಜ್ಞರಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆಯುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ.