ಡಿಸೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ 4 ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಿದೆ ಗೊತ್ತೇ?

ಡಿಸೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ 4 ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಿದೆ ಗೊತ್ತೇ?

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಮುಂದಿನ ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ನಾಲ್ಕು ಗ್ರಹಗಳು ತಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿವೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪ್ರತಿ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಜನರ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಶುಕ್ರ, ಸೂರ್ಯ, ಬುಧ ಮತ್ತು ಮಂಗಳ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ವೃಶ್ಚಿಕದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರ ಸಾಗಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಬುಧ ಧನು ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಂಗಳ ಗ್ರಹವು ಮೇಷ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗಲಿದೆ. ಈ ನಾಲ್ಕು ಗ್ರಹಗಳ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಂದಾಗಿ, 12 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಯಾವ ದಿನಾಂಕದಂದು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಪರಿಣಾಮ ಏನು ಎಂದು ನೋಡೋಣ.

ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹದ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ: ಶುಕ್ರನು ತನ್ನದೇ ಆದ ಚಿಹ್ನೆಯಾದ ತುಲಾ ರಾಶಿಯಿಂದ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ರಾಶಿಚಕ್ರವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆ ಡಿಸೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 4 ರವರೆಗೆ ಶುಕ್ರ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಗ್ರಹವನ್ನು ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಒಂದು ಅಂಶವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶುಕ್ರವು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಶುಕ್ರವು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಇದು ಅ’ಸಹ್ಯಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನ ಈ ಸಾಗಣೆಯು ಅನೇಕ ಜನರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವನ್ನು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಡಲು, ಬಿಳಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಈ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಥೆಯನ್ನು ಓದಿ.

ಸೂರ್ಯ ದೇವರು ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವನು: ಸೂರ್ಯ ದೇವರು ವೃಶ್ಚಿಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಡಿಸೆಂಬರ್ 15 ರಂದು ಧನು ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ, ಸೂರ್ಯ ದೇವರು ಜನವರಿ 14 ರವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದರ ನಂತರ ಸೂರ್ಯ ದೇವರು ಈ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಸೂರ್ಯನ ಗ್ರಹವು ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಧನು ರಾಶಿ ಜನರ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಣಕ್ಕೆ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ರಚಾರ ಅಥವಾ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಸೂರ್ಯ ದೇವರ ಕೆ’ಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಈ ಗ್ರಹವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯನಿಗೆ ಅ’ರ್ಘ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಬುಧ ದೇವರು ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಗುತ್ತಾನೆ: ಬುಧ ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರವೇಶವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 17 ರಂದು ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ, ಗ್ರಹಗಳ ರಾಜಕುಮಾರ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿಮತ್ತೆಯ ಅಂಶವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾದ ಬುಧ ಗ್ರಹವು 5 ಜನವರಿ 2021 ರವರೆಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯಲ್ಲಿ, ಬುಧ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಗಳ ಸಂಯೋಜನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದು ಬೌದ್ಧಧರ್ಮದ ಯೋಗವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ಪ್ರತಿ ರಾಶಿಗಳ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಸ್ಥಳೀಯರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ಅನೇಕ ಜನರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಶುಭ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಬುಧ ದೇವರ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದು’ಷ್ಪ’ರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ಹಸಿರು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬುಧ ಗ್ರಹದ ಕಥೆಯನ್ನು ಓದಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮಂಗಳ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 24 ರಂದು ಮಂಗಳವು ಮೇಷ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಬದಲಾವಣೆಯ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮವು ಮೇಷ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರ ಮೇಲೆ. ಇರುತ್ತದೆ. ಇತರ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜನರು ಜಾ’ಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಕೋ’ಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಬೇಕು. ತುಂಬಾ ಕೋ’ಪವು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಮಂಗಳ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ ಕೆಂಪು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ. ಹನುಮನನ್ನು ಸಹ ಪೂಜಿಸಿ.