ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಲು ಜಸ್ಟ್ ಪೊರಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಈ ಟಿಪ್ಸ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಲು ಜಸ್ಟ್ ಪೊರಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಈ ಟಿಪ್ಸ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ತಾಯಿಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಸಂಕೇತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಶಕುನ-ಅಶುಭವು ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ತೀವ್ರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಪೊರಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ, ಅದೇ ವಿಷಯಗಳು ನಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಪೊರಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಸರಳ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ, ಹಾಗೂ ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ರೂಪವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪೊರಕೆಯು ಹಳೆಯದಾಗಲೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅದನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಶನಿವಾರ ಪೊರಕೆ ಖರೀದಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಶನಿವಾರ, ಶನಿ ದೇವ್ ಜೊತೆಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯು ಪೊರಕೆ ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಪುರಾಣಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯೋದಯದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ಮೊದಲು ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿಡಿ.

ಯಾವಾಗಲೂ ಪೊರಕೆ ಅನ್ನು ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನ ಕೋಣೆಗಳಲ್ಲಿ, ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿರುವ ಪೊರಕೆ ಮನೆಯಿಂದ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರಗೆ ಹಾಕುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಪೊರಕೆಯನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಡಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕೆ’ಟ್ಟ ಶಕುನವನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತದೆ, ಆದಕಾರಣದಿಂದ ಯಾವಾಗಲೂ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ಮಲಗಿಸಿ. ಇನ್ನು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಸೂರ್ಯ ಮುಳುಗಿದ ನಂತರ ಎಂದಿಗೂ ಗುಡಿಸಬೇಡಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಕೋಪ ಬರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಜೆ ತಡವಾಗಿ ಮನೆ ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಗುಡಿಸಬೇಡಿ. ಇನ್ನು ಹಿಂದೂ ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ, ಪೊರಕೆಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಸ್ಥಾನಮಾನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರು ಪೊರಕೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಲಿಡಬಾರದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

ಪೊರಕೆಯನ್ನು ಅಪವಿತ್ರ, ಕೊಳಕು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಡಿ ಅಂದರೇ ಸ್ನಾನಗೃಹದಂತಹ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು. ಇನ್ನು ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಹೊರಗಡೆ ಹೋದ ಕೆಲವು ಕ್ಷಣಗಳ ವರೆಗೂ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ.