ಇಂದು ಶುಕ್ರನ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ ! ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಶುಕ್ರ ದೆಸೆ ಆರಂಭ ! ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಾಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ !

ಇಂದು ಶುಕ್ರನ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ ! ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಶುಕ್ರ ದೆಸೆ ಆರಂಭ ! ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಾಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ !

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಜ್ಞರ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಹಗಳ ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜಗಳು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಶುಭ ಮತ್ತು ಅ’ನಾನುಕೂಲ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ಯಾವತ್ತೂ ಒಂದು ಗ್ರಹವು ಕೆ’ಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅದರಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಶುಭ. ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವು ನವೆಂಬರ್ 17 ರ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ತುಲಾ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜನರ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ, ಶುಕ್ರನ ಸಾಗಣೆಯು ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಕೆಲವು ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏರಿಳಿತದ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಶುಕ್ರನ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ? ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಯಾವ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಶುಭವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ. ನಂತರ ಏಳಿರಿತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಶುಕ್ರನ ಸಾಗಣೆ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೇ, ನೀವು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಬರಲು ಹಲವು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವವರು ಲಾಭದಾಯಕ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ, ವ್ಯವಹಾರವು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಪೂರ್ಣ ಅದೃಷ್ಟ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಾತಾವರಣ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗಡೆ ಅಥವಾ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ, ಶುಕ್ರನ ಸಾಗಣೆ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ಬಡ್ತಿ ಪಡೆಯುವ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ದೊಡ್ಡ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅದೃಷ್ಟದ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಅನೇಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಅರ್ಹ ಜನರ ಮದುವೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಶುಕ್ರ ದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದದೊಂದಿಗೆ, ವ್ಯವಹಾರವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ ಶುಕ್ರ ಸಂಕ್ರಮಣವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬ ವಾತಾವರಣ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ. ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುವ ಅನೇಕ ಮೂಲಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಿಹಿ ಧ್ವನಿಯಿಂದ ನೀವು ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುವಿರಿ. ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಜನರು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ ಶುಕ್ರನ ಸಾಗಣೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರ ಪ್ರಗತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಇದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರವು ಭಾರಿ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಗೌರವ ಸಾಧಿಸಲಾಗುವುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗೌರವವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರ ಜೀವನವು ನಗು ತರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಎಲ್ಲ ಆ’ತಂಕಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹದ ಸಾಗಣೆಯು ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರಿಗೆ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಹಲವು ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಪ್ರಗತಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ಎಲ್ಲೋ ಹಿಡಿದಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬಹುದು. ಹೂಡಿಕೆ ಸಂಬಂಧಿತ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ ಶುಕ್ರನ ಸಾಗಣೆಯು ಅದೃಷ್ಟವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸಿನ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲಸ ಪ್ರಗತಿ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸದೃಡವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಸರಿಯಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಉತ್ತಮ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಈಡೇರದ ಇಚ್ಚೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ. ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಭಿ’ನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲಾಗುವುದು. ತಂದೆಯ ಆಸ್ತಿಯು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನುಳಿದ ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯುವುದಾದರೇ,

ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಭಾರೀ ನ’ಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮೋ’ಸಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಗುರುತನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಬಹುದು. ಪೋಷಕರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಇರುತ್ತದೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಏರಿಳಿತದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರು ಅನೇಕ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಭಿ’ನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಹನ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿ ಎ’ಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಮನಸ್ಸಿಲ್ಲ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನೇಕ ತೊಂ’ದರೆಗಳನ್ನು ಎ’ದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವರ್ತನೆಯಿಂದ ನೀವು ತುಂಬಾ ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರು ಮಿಶ್ರ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಗತಿಯ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಅ’ಡೆತ’ಡೆಗಳು ಇರಬಹುದು. ಆದಾಯ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ದುಂದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅದೃಷ್ಟ ನಂಬಿಕೊಂಡು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಡಬಾರದು. ವಿವಾಹಿತರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದ ವಾತಾವರಣ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು. ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ಚಿಹ್ನೆ ಇರುವ ಜನರು ಪ್ರತಿಕೂಲ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ವಾತಾವರಣ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೋ’ಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಚರ್ಚೆಯ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಡಿ. ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ನೀವು ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವು ತುಂಬಾ ಖಿ’ನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾಳಜಿ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ದುಃ’ಖವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಋ’ಣಾತ್ಮಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ನಿಗಾ ಇಡಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅವರು ತೊಂ’ದರೆ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಏರಿಳಿತದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರ ಸಮಯವು ಬಹಳ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅನೇಕ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ನೀವು ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಸಹ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಪರಿಚಿತ ಜನರನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ನಂಬಬೇಡಿ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ನಂತರ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಪರಿಚಿತ ಜನರು ತಮ್ಮ ಪರಿಚಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಹಳೆಯ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ತರುತ್ತದೆ.