ಹತ್ತು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ವಾಪಸ್ಸು ಬರುತ್ತಿದ್ದರೆ ರಂಗೋಲಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಟಿ ಸಿರಿ, ಯಾವ ಧಾರವಾಹಿ ಗೊತ್ತೇ?? ಭರ್ಜರಿ ಎಂಟ್ರಿ ಗೆ ತಯಾರಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ಕಿರುತೆರೆಯನ್ನು ಅಕ್ಷರಸಹ ಆಳಿದ ನಟಿ ಸಿರಿಜಾ ಅಲಿಯಾಸ್ ಸಿರಿ ರವರು ಮತ್ತೆ ಕನ್ನಡ ಕಿರುತೆರೆಗೆ ವಾಪಸ್ಸು ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸುಮಾರು ಒಂದು ದಶಕದ ನಂತರ ನಟಿ ಮತ್ತೆ ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು ಸಿರಿಜಾ ರವರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮುಂಬರುವ ದೈನಂದಿನ ಧಾರವಾಹಿ ರಾಮಾಚಾರಿ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ದೈನಂದಿನ ಧಾರವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ದೈನಂದಿನ ಧಾರವಾಹಿಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಂಚಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಧಾರವಾಹಿ ತಂಡ ಈ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿದ್ದು ರಾಮಾಚಾರಿ ಅವರ ಪುನರಾಗಮನದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಮಾಚಾರಿ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಧಾರವಾಹಿ ತಂಡ, ಪ್ರಸ್ತುತ ತಂಡವು ಸುಮಾರು ಮೂರು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಬಿಗಿಯಾದ ಶೂಟಿಂಗ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿರತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಈಗಾಗಲೇ ಬಿಡುಗಡೆ ಎಪಿಸೋಡ್‌ ತಯಾರಾಗಿದ್ದು ಚೆನ್ನೈ ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪೂರ್ತಿಗೊಂಡಿದೆ. ಈಗ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ರೆಸ್ಟೊರೆಂಟ್‌ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೂ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅಷ್ಟೆ ಅಲ್ಲ ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲಿ ಅದ್ಧೂರಿ ಸೆಟ್ ಹಾಕಿ ಕೆಲವು ಸಂಚಿಕೆಗಳ ಚಿತ್ರೀಕರಣವೂ ನಡೆಯಲಿದೆ.
ಅನನುಭವಿಗಳಿಗೆ, ರಾಮಾಚಾರಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕನ್ನಡ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ನೋಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಹೊಸ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ‘ರಾಮಾಚಾರಿ’ ಈ ತಿಂಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ದೈನಂದಿನ ಧಾರವಾಹಿ ಬಡ ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಹುಡುಗಿಯ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ಕಥೆ ಮತ್ತು ಜೀವನವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಅವರ ಹೋರಾಟವನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ/

Post Author: Ravi Yadav