ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಇಡೀ ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೇ ಬಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮೂಡಿಸಿರುವ ಕೆಜಿಎಫ್-2 ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ರೈಟ್ಸ್ ಮಾರಾಟವಾಗಿದ್ದು ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

1

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಮುಖ್ಯ ಭೂಮಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನೇ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಚಿತ್ರ ‘ಕೆಜಿಎಫ್’. ಕೆಜಿಎಫ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಿ ತಮಿಳು, ತೆಲುಗು, ಮಲಯಾಳಂ ಹಾಗೂ ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ತೆರೆಕಂಡ ಅದ್ಬುತ ಸಿನಿಮಾ. ಈ ಚಿತ್ರ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸೆನ್ಸೇಷನ್ ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡಿದಂಥಾ ಸಿನಿಮಾ. ಇನ್ನು ಕೆಜಿಎಫ್ ಮೊದಲ ಭಾಗದಲ್ಲಿಯೇ ಕೆಜಿಎಫ್2 ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದು ಇದೀಗ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಯಾವಾಗ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ರಿಲೀಸ್ ಅಂತ ಸಿನಿ ಪ್ರಿಯರು ಕಾತುರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ಚಿತ್ರಮಂದಿರ ತುಂಬಿದಾಗ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ರಿಲೀಸ್ ಎಂಬಂತೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಹೇಳಿದ್ರು. ಇದೀಗ ಕರೋನ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗಿದ್ರೂ ಕೂಡ ಚಿತ್ರಮಂದಿರದಲ್ಲಿ 100% ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ರಿಲೀಸ್ ಇನ್ನೂ ಪೆಂಡಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿದೆ.

ಅಂದಹಾಗೆ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಸಿನಿಮಾದ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ರೈಟ್ಸ್ ಜೀ ವಾಹಿನಿಯ ಪಾಲಾಗಿದೆ. 120 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಹಕ್ಕು ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಮಾತು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿದೆ. ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ನಲ್ಲಿ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀ ನಿಧಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಂದುವರೆದರೆ, ಜೊತೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಕಲಾವಿದರಾದ ಸಂಜಯ್ ದತ್, ರವಿನಾ ಟಂಡನ್ ಮೊದಲಾದವರು ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಜಿಎಫ್ ಮೊದಲ ಭಾಗಕ್ಕಿಂತ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮೂಡಿಬಂದಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಹೇಗಿದೆ ಅಂತ ಇದನ್ನು ನೋಡಿ ಸಿನಿ ಪ್ರಿಯರು ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಹೇಳಬೇಕಷ್ಟೆ. ಹಾಗಾಗಿ 100 ಪ್ರತಿಶತ ಆಸನಗಳು ತುಂಬಲು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕ ಕೊಡಲೇ ಕನ್ನಡ ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ.