ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಪೋಷಕರ ಬಳಿ ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು, ಎಲ್ಲ ಸತ್ಯ ತಿಳಿಸಿದ ದಿವ್ಯ. ಸಿಹಿ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡುತ್ತಾರಾ??

11

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಕೊನೆಗೂ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ -8 ಮುಗಿದಿದೆ. ಈ ಸೀಸನ್ ನ ವಿಜೇತರಾಗಿ ಮಜಾಭಾರತ ಖ್ಯಾತಿಯ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ವಿನ್ನರ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಆಗಿ ಅರವಿಂದ್ ಕೆ.ಪಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಟಾಪ್ ಐದರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ, ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿಯವರಿಗೂ ಸಹ ಈ ಭಾರಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಗದು ರೂಪದ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ನಿನ್ನೆ ಫಿನಾಲೆ ವೇಳೆ ಸ್ಪರ್ಧಿ ದಿವ್ಯಾ ಸುರೇಶ್ ಹೇಳಿದ ಒಂದು ಮಾತು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಶಾಕ್ ನೀಡಿತು. ಬನ್ನಿ ಅದೇನು ಎಂದು ನೋಡೋಣ. ಈ ಸೀಸನ್ ಆರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ ಮತ್ತು ಅರವಿಂದ್ ಕೆ.ಪಿ ನಡುವೆ ಹಾಗೂ ದಿವ್ಯಾ ಸುರೇಶ್ ಜೋಡಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚು ಲವ್ವಿ – ಡವ್ವಿ ನಡೆಯುತ್ತಿತ್ತು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಜೋರು ಚರ್ಚೆಗಳು, ವಿವಾದಗಳು, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಮನಸ್ತಾಪಗಳು ಆದವು. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ದಿವ್ಯಾ ಸುರೇಶ್ ಹಾಗೂ ಮಂಜು ಅವರ ರಿಲೇಶನ್ ಶಿಪ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜೋರಾಗಿ ಚರ್ಚೆಗಳು ನಡೆದವು.

ಈ ನಡುವೆ ನಿನ್ನೆ ನಿರೂಪಕ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ , ಈ ಸೀಸನ್ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಮಂಜು ಮೊದಲು ಮದುವೆಯಾಗಾತ್ತಾರಾ ಅಥವಾ ಅರವಿಂದ್ ಮೊದಲು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರಾ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ದಿವ್ಯಾ ಸುರೇಶ್ ಕೊಟ್ಟ ಉತ್ತರ ಎಲ್ಲರ ಹುಬ್ಬೇರಿಸಿತು. ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ ಮಂಜು ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ತಂದೆ-ತಾಯಿ ಜೊತೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದರು. ಎಲ್ಲರೂ ಹೋ ಎಂದು ಕಿರುಚಿದಾಗ, ಇಲ್ಲ ನಾನು ಮಂಜುಗೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿ ಎಂದು ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ ಹೊರತು, ಮಂಜುರನ್ನ ನನಗೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿಕೊಡಿ ಎಂದು ಹೇಳಿಲ್ಲ ಎಂದ ತಕ್ಷಣ ಎಲ್ಲರೂ ಸಮಾಧಾನರಾದರು. ಬಿಗಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ – 9 ರನ್ನು ಇದೇ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ರಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಈ ಭಾರಿ ಕಲರ್ಸ್ ಸೂಪರ್ ಚಾನೆಲ್ ಬದಲು ಓಟಿಟಿ ಮೂಲಕ ಸಹ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ಇದೆ. ಆದರೇ ಅದು ಎಷ್ಟು ಸತ್ಯ ಎಂಬುದು ವಿಷಯ ಖಚಿತವಾದ ನಂತರವೇ ತಿಳಿಯಲಿದೆ.