ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: 18-Apr to 24-Apr ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಮುಂದಿನ ಜೀವನದ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಇನ್ನು ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ವಾರ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಸಂಕೀರ್ಣ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಭೂಮಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು, ಮೊದಲು ಮಾಡಬೇಕಾದ್ದು ಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಸದೃಢವಾಗಿರಿಸುವುದು, ಇದರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ. ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವುದು. ಸಂಗಾತಿಗಳು ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಾರದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಇಂದು ವಾದಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜನರು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ಆಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಕರೆದ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಈ ವಾರ, ನೀವು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ವಿಪತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬರಬಹುದು. ಹಣವನ್ನು ವಹಿವಾಟು ಮಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನಾ ಕಾರ್ಯವು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಷಕರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಪುಣ್ಯ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರ ಮನೆಯ ಜೀವನ ಬೆಳಗುತ್ತದೆ. ಹಾಲು ಡೈರಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ದೈಹಿಕವಾಗಿ ನೀವು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ: ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಮನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಹಿಂದಿನ ಆಸೆ ಈಡೇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಅದು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಈ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ. ಅಧಿಕೃತ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯದ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಜನರು ಪರಸ್ಪರರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ವಾರ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ನೀಡಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಅವಕಾಶಗಳು ಇರುತ್ತವೆ.

ಕರ್ನಾಟಕ: ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಬೆಂಬಲದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಬರಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ನಿನ್ನನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟಿಕೊಂಡಿರು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಚಿಂತನೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹಿಂದೆ ಇದ್ದೀರಿ. ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳು ದೊಡ್ಡದಾಗಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ತಜ್ಞರಿಂದ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಅಧೀನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಅತಿಯಾದ ಕೋಪವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿನ ಹಠಾತ್ ಕೋಪವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಜನರು ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸದೃಢವಾಗಿಡಲು ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಿ.

ಸಿಂಹ: ರಾ’ಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಹುದ್ದೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸಹಾಯ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಜೀವನೋಪಾಯದ ಮೂಲವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ವೆಚ್ಚಗಳ ಹೆಚ್ಚಳವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ಕೋಪಗೊಂಡರೆ ಬಾಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಬೇಕು, ನಂತರ ಶಾಂತವಾಗಿರಿ. ವಾರವು ಪ್ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಚಿಂತೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿಡಲು ನೀವು ಯೋಗ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಾಯಾಮ ಮಾಡಬಹುದು. ದೇಹದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ: ಜೀವನೋಪಾಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿ ಮುಂದೆ ಸಾಗಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಗುವಿನ ಮದುವೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗುತ್ತದೆ. ಅಧೀನ ನೌಕರರ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಸಾಕು. ಅಧಿಕೃತ ಕೆಲಸ ಹೆಚ್ಚು. ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸಹ ನೋಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜಾಣತನದಿಂದ ಕೆತ್ತಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ದುಡುಕಿನವರಾಗಿರಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸ-ವ್ಯವಹಾರ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಯೋಗ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಹುರಿದ ಕರಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ನಾವು ನಮ್ಮ ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇತರರು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಗ್ರಹಗಳ ಪ್ರಭಾವವು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ಹಳೆಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ. ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಸಂಘರ್ಷ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವಿಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯದಿಂದ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪ್ರಚಾರದ ಮೊತ್ತವನ್ನೂ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಒಬ್ಬರು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಲಘುತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ, ಆತಂಕದ ಮೋಡಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸೌಮ್ಯವಾಗಿರಿ. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ವಿಸ್ತರಣೆಗಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ, ಕೆಲಸವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುವವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಣಯ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಕೋಪದಿಂದ ತುಂಬುತ್ತೀರಿ. ನಿನ್ನನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟಿಕೊಂಡಿರೀ. ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಅವಸರದಲ್ಲಿರಬಹುದು, ಅದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ರಹಸ್ಯ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ, ಅವರು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಹೂಡಿಕೆಯ ಸಮಯ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಮೃದುವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸ್ನಾಯು ನೋವು ಇದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಮಸಾಜ್ ಅನ್ನು ಆಶ್ರಯಿಸಬೇಕು.

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಶಾಂತ ವಾತಾವರಣವು ಗೊಂದಲವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯೂ ಇರಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮನಸ್ಸು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕಿರಿಕಿರಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆಯಾಗದಂತೆ ವಿಲೇವಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು. ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಪ್ರೇಮಿ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡದ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ತ್ವರಿತತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ನಂತರ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೃದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ಕುಂಭ: ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವು ಸರಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ಜನರು ಮನೆಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೀರಿ. ಬರವಣಿಗೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವವರಿಗೆ ವಾರವು ಶುಭಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಪ್ರಜ್ಞೆಯ ಸಮತೋಲನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಕೊರತೆ ಕಾಣಬಹುದು. ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ಮೀನ ಚಿಹ್ನೆ: ಈ ವಾರ ನೀವು ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಕಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಅಲೆಗಳು ಹುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಭಾಷೆಯ ಮೇಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣವಿಡಿ. ಅಣ್ಣನಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು ಸಿಗಲಿದೆ. ಬೌದ್ಧಿಕ ಚರ್ಚೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ. ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿವಾದ ಮುಗಿಯಬಹುದು. ಆಕರ್ಷಕ ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬಹುದು. ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಖಾಸಗಿ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ವಾರ ಸ್ವಲ್ಪ ನೋವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Post Author: Ravi Yadav