ಸೇನೆ ವಿರುದ್ಧ ನಿಂತವರಿಗೆ ಆಟ ಆರಂಭ ! 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿಯೇ ಶುರುವಾದ ಅಮಿತ್ ಶಾ ಆಟ !ಏನು ಗೊತ್ತೆ??

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಇದೀಗ ಫುಲ್ವಾಮ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಮತ್ತೊಂದು ಕಹಿ ಘಟನೆ ನಡೆದು ಹೋಗಿದೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ನಮ್ಮಲ್ಲೇ ಇದ್ದುಕೊಂಡು ನಮ್ಮ ಸೈನಿಕರ ವಿರುದ್ಧ ನಿಂತವರು ನ -ಕ್ಸಲರು. ನಡೆದ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸೈನಿಕರು ಇಹಲೋಕ ತ್ಯಜಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿದ ತಕ್ಷಣ ಅಸ್ಸಾಂನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಅಮಿತ್ ಶಾ ರವರು ದೆಹಲಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಕುರಿತು ಸಾಲು ಸಾಲು ಚರ್ಚೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

ಈ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಅಮಿತ್ ಶಾ ರವರು ಸೈನಿಕರ ತ್ಯಾಗವನ್ನು ಮರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಉತ್ತರ ನೀಡಿಯೇ ತೀರುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದರು. ಈಗ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯೊಂದು ನಡೆದಿದ್ದು ನ -ಕ್ಸಲರಿಗೆ ಇಂದಿನಿಂದ ಮಾರಿಹಬ್ಬ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು.

ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಛತ್ತೀಸ್ ಗಡದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ನ -ಕ್ಸಲರ ಸಮಸ್ಯೆ ದಿನೇ ದಿನೇ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದೆ ಇಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನ -ಕ್ಸಲರಿಗೆ ಬ್ರೇಕ್ ಹಾಕಿ ಶಾಂ’ತಿ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮಾಡಲು ಛತ್ತೀಸ್ ಗಡದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಗುಂಪಿನವರು ತಂಗುವ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಭದ್ರತಾ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗಂಭೀರವಾದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಭಾರತೀಯ ಸೇನೆಗೆ ಆದೇಶ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು ಈ ಕುರಿತು ಸಿಆರ್ಪಿಎಫ್ ಮಹಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿರುವ ಕುಲದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ರವರು ಮಾತನಾಡಿ, ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಭಾರತ ಸೇನೆಯು ಆದೇಶದಂತೆ ಛತ್ತೀಸ್ಗಡದ ಮೂಲೆ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಭದ್ರತಾ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನಕ್ಸ ವಿರುದ್ಧ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅಧಿಕೃತ ಆದೇಶ ಹೊರಡಿಸಿದ್ದಾರೆ

Post Author: Ravi Yadav