ಶೇಕಡಾ 99 ರಷ್ಟು ಜನ ಈ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಿಂಬಿನ ಕೆಳಗಡೆ ಅಥವಾ ತಲೆ ಹತ್ತಿರ ಇಟ್ಟು ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಿ, ದೊಡ್ಡ ತಪ್ಪು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪರ್ಸ್ ಗಳು, ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಅನೇಕ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ದಿಂಬುಗಳ ಬಳಿ ಮಲಗುವ ವೇಳೆಗೆ ಇಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ, ಅಂತಹ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದುಃಖ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಇವುಗಳನ್ನು ದಿಂಬಿನ ಬಳಿ ಇಡುವುದರಿಂದ ಋ’ಣಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ಮನೆಯೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಮೆತ್ತೆ ಬಳಿ ಯಾವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಇಡಬಾರದು ಎಂದು ಕಾರಣಗಳ ಸಮೇತ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ನೀರಿನ ಲೋಟ: ಮಲಗುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಾಸಿಗೆ ಮತ್ತು ದಿಂಬುಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ನೀರು ಇಡಬೇಡಿ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜನರು ತಮ್ಮ ತಲೆಯ ಹತ್ತಿರ ಒಂದು ಲೋಟ ನೀರನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನನ್ನು ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರನ ದು’ರ್ಬಲತೆಯು ಮ’ನೋರೋ’ಗಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಪರ್ಸ್: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುರುಷರು ಈ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಮಲಗುವಾಗ ಪರ್ಸ್ ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ತಲೆ ಬಳಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು. ದಿಂಬಿನ ಬಳಿ ಪರ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಲಗುವುದು ವ್ಯರ್ಥ ಖರ್ಚು, ಇದರೊಂದಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿದ್ರೆಗೆ ಮುನ್ನ ನಿಮ್ಮ ಪರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಎಲ್ಲಾದರೂ ಇಡೀ.

ಔಷಧಿಗಳು: ಆಗಾಗ್ಗೆ ಜನರು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ದಿಂಬಿನ ಬಳಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಕೆ’ಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ತಲೆ ಬಳಿ ಇಡಬೇಡಿ.

ಬೂಟುಗಳು: ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ ಅಭ್ಯಾಸವಿದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಾಸಿಗೆಗಳ ಬಳಿ ಚಪ್ಪಲಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಮಲಗುತ್ತಾರೆ, ಜನರು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನಗೃಹಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಯಾವಾಗಲೂ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯ ಹೊರಗೆ ಇರಿಸಿ.

ಕೀಲಿಗಳು: ನಿಮ್ಮ ಕಾರು, ಕಚೇರಿ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮಲಗುವ ನಿಮ್ಮ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಿಡಿ. ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ದಿಂಬಿನ ಬಳಿ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮಲಗುವುದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಅಡಚಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ತೈಲ: ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಬಳಿ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ ನೀವು ಅನೇಕ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೂ ಇರಬಹುದು.

ಪತ್ರಿಕೆ ಅಥವಾ ಪತ್ರಿಕೆ: ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸುತ್ತಲೂ ಪತ್ರಿಕೆ ಅಥವಾ ನಿಯತಕಾಲಿಕವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಎಂದಿಗೂ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಇದು ಮಾನವ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆಗಳು: ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹಾಸಿಗೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು, ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಕೆಟ್ಟ ಕನಸುಗಳು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹಾಸಿಗೆಯ ಮುಂದೆ ಕನ್ನಡಿಯನ್ನು ಇಡಬೇಡಿ: ನಿಮ್ಮ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ಕನ್ನಡಿ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹಾಸಿಗೆಯ ಮುಂದೆ ಕನ್ನಡಿ ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಜಗಳವಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

Post Author: Ravi Yadav