ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯ ರಾಯಲ್ ಜೆಟ್ ನೋಡಿದ್ದೀರಾ?? ಹಾರುವ ಅರಮನೆ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ??

4

ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಶ್ರೀಮಂತ ಉದ್ಯಮಿ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿದಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಏಷ್ಯಾದ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಉದ್ಯಮಿ ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲಿದ್ದೇವೆ, ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ಕೂಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಅನುಸರಣೆಯು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಅದೇ ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ರವರ ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನಶೈಲಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದೇವೆ. ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ರವರಿಗೆ ಈಗ 57 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಈ ವಯಸ್ಸು ಆದರೆ ಆ ರೀತಿ ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ತುಂಬಾ ಫಿಟ್ ಮತ್ತು ಫೈನ್ ಆಗಿರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ಅವರು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುವ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅವಳ ರಾಯಲ್ ರೈಡ್ ಅಂದರೆ ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯ ಖಾಸಗಿ ಜೆಟ್, ಇದನ್ನು ಅವರ 44 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಪತಿ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯ ಈ ರಾಯಲ್ ಸವಾರಿ ಯಾವುದೇ ಪಂಚತಾರಾ ಹೋಟೆಲ್‌ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಈ ಜೆಟ್‌ನ ಬೆಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೇ, ಈ ರಾಯಲ್ ವಿಮಾನದ ಬೆಲೆ ಸುಮಾರು 230 ಕೋಟಿ ಮತ್ತು ಈ ಜೆಟ್ ಒಳಗೆ ಸುಮಾರು 10 ರಿಂದ 12 ಜನರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಈ ಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸೌಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವಿಮಾನವನ್ನು ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ತುಂಬಾ ರಾಯಲ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯ ಈ ರಾಯಲ್ ವಿಮಾನವನ್ನು ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸೌಲಭ್ಯ, ಮೀಟಿಂಗ್ ರೂಮ್, ಊಟದ ಹಾಲ್, ಸ್ಕೈ ಬಾರ್, ಮಾಸ್ಟರ್ ಬೆಡ್‌ರೂಮ್, ಮತ್ತು ಸ್ನಾನಗೃಹವನ್ನು ಸಹ ಈ ಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಸಂಗೀತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ಟಿವಿ, ವೈ-ಫೈ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಂತಹ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನೂ ಸಹ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.