ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 28-Dec-2020 to 03-Jan-2021 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಈ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ನಿಮ್ಮ ತೊಡಕುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಸ್ನೇಹಿತನು ತನ್ನ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿರಬಹುದು. ಹಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವುದು. ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಪಾಲುದಾರರು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾರ್ಯಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಹೊಟ್ಟೆಯ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷ ಬರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದ ಲಾಭವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣವು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಸಾಧನೆ ನೋಡಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ಎನಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ವಾರ ನೀವು ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯಲು ಹೋಗಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಫಲವನ್ನು ತರಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನೀವು ಹೊಟ್ಟೆ ನೋ’ವು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ನೀವು ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ವಿವಾದ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಕೋಪವು ನಿಮಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಈ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ನೀವು ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಡಿಮೆ ಶ್ರಮದಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ನಡವಳಿಕೆ ಜನರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೀವು ನಂಬಬೇಕು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು. ವ್ಯಾಪಾರದ ಹೆಚ್ಚಳದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತು ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದಿಂದಾಗಿ, ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೈಗೆ ಬರಬಹುದು, ಅದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಜನರಲ್ಲಿ ಒಗ್ಗಟ್ಟಿನ ಕೊರತೆ ಇರಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಕುಟುಂಬ ಅಶಾಂತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯರಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬರ ಆರೋಗ್ಯವು ಹ’ದಗೆಡಬಹುದು. ಕಚೇರಿಯ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರ ಬೆಂಬಲ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾ’ನಸಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು. ಈ ವಾರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಸಿಂಹ: ನಿಮ್ಮ ನಿಷ್ಪಾಪ ಚಿತ್ರಣ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟ ದೃಷ್ಟಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಬಹುದು. ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿನ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾರವೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಹೊಸ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಈ ವಾರ ಶುಭವಾಗಿದೆ. ಹಣದ ಚಿಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ತಲ್ಲಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು. ಭಾವನೆಗಳ ಅವಸರದಲ್ಲಿ ರೂಪುಗೊಂಡ ಸಂಬಂಧಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೊಂದಲಕ್ಕೀಡುಮಾಡುತ್ತವೆ. ನೀವು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಅದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆದಾಯದ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಏರಿಳಿತಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನಿಮ್ಮ ವೈಫಲ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಇಲ್ಲ. ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಿಮ್ಮ ದುಂದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ನೀವು ನಿಗ್ರಹಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಈ ವಾರ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ಹಳೆಯ ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ನೀಡಬಲ್ಲವು. ಸ್ವಲ್ಪ ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಮಾಡಿದ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ತರುವವರು ಎಂದು ಕರೆಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಯ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯದಿಂದ ಮುಂದುವರಿದರೆ, ಆರೋಗ್ಯವು ಕ್ಷೀಣಿಸಬಹುದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನೀವು ಇತರರಿಗೆ ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡದಿದ್ದಾರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ತೊಡಕುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡರೆ, ಇದು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹದಗೆಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸುವಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವವರು ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳ ಸೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹಿರಿಯರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅಪೂರ್ಣ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸವು ಇತ್ಯರ್ಥಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ, ನೀವು ಸಂಯಮದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬೇಕು. ನೀವು ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅನೇಕ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ನಿಮ್ಮ ನಿಗದಿತ ಯೋಜನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಇದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಾಲಿಗೆ ಜಾರಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಇರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿರಬಹುದು. ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಸೃಜನಶೀಲ ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಸರು ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜನರು ಕೆಲಸ ಕಲಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಯಾವುದೇ ಆಸೆ ಈಡೇರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಗಾಗಿ ವಾರ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣ, ನೀವು ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನೇಕ ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮಹತ್ವದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಒ’ತ್ತಡಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬಹುದು. ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಸಂಯಮವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವಶ್ಯಕ. ವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ಮನಸ್ಸನ್ನು ದೂರವಿಡಿ. ಮಕ್ಕಳು ಅಧ್ಯಯನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ವೇಗವಾಗಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೃದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಆರೈಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಮಕರ: ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ನಷ್ಟವನ್ನು ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾರಾದರೂ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಾಡಿ, ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅವಿವಾಹಿತರ ವಿವಾಹದ ಮಾತುಕತೆ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ನೀವು ದೃಢವಾದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಹಣವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಪ್ರಚಾರಗಳು ಅಥವಾ ಏರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

ಕುಂಭ: ಈ ವಾರ ಹಣದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಲಿದೆ. ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಶ್ರದ್ಧೆ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಲಾಭ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಭ’ಯಪಡಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ಬಲದಿಂದ ನೀವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹೊಸ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ವಾರವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗವಿಲ್ಲದ ಜನರ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸದ ಒ’ತ್ತಡವು ತುಂಬಾ ಇರುತ್ತದೆ. ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು.

ಮೀನಾ: ಈ ವಾರ ನೀವು ಹೊಸ ಆದೇಶ ಅಥವಾ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇತರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೋಜಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಗಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿನ ಅಂತರವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ವೃತ್ತಿ, ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದು. ಈ ವಾರ, ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತವೆ.

Post Author: Ravi Yadav