ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ನೀವು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಮುನ್ನ ಈ ಸೂಚನೆಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತವೆ, ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ.

9

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಧರ್ಮಗ್ರಂಥಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯದ ಸೂಚನಾತ್ಮಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಈ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜ್ಞಾನದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಶ್ರೀಮಂತನಾಗಲು ಬಯಸಿದ್ದರೂ, ಕೆಲವರು ಮಾತ್ರ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಕೆಲವು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಶ್ರೀಮಂತನೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರನ್ನು ಬಹಳ ಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಶ್ರೀಮಂತನಾಗಲು ಸೂಚಿಸುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ನಾವು ಇಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಬನ್ನಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನೀವು ಮುಂಜಾನೆ ಅಥವಾ ಸಂಜೆ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗುವಾಗ ನಿಮಗೆ ಶಂಖ ನಾದ ಕೇಳಿದರೇ ಅದು ಬಹಳ ಉತ್ತಮ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಶಂಖ ನಾದವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿದರೇ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಈ ಶಂಖ ನಾದ ಕೇಳಿಸಿಕೊಂಡರೇ ನಿಮ್ಮ ಮುಚ್ಚಿದ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಾಗಿಲುಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ತೆರೆಯಲಿವೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಿಂದ ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗುವಾಗ ನೀವು ಕಬ್ಬನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಬಹಳ ಶುಭ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ವಾಹನ ಗೂಬೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ಹಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ಬಹಳ ಶುಭ ಅರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ. ಈ ಶುಭ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮಗೆ ಸಮೃದ್ಧಿಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ನೀವು ಯಾವುದೋ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೊರಟಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ನಾಯಿ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಕಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಬಂದು ನಿಮಗೆ ಅಡ್ಡ ಬಂದರೇ ಖಂಡಿತಾ ಆ ದಿನ ನೀವು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ ನೀವು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದ ಕೂಡಲೇ ಅಚಾನುಕ್ ಆಗಿ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಅಲ್ಲಾ ಕೆಲವೊಂದಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನೀವು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೇ, ನೀವು ಬೇಗನೆ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ. ಈ ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸೂಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಸೂಚನೆ ಕಂಡರೆ ಖಂಡಿತ ನೀವು ಇನ್ನು ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾ ಗುತ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಹಠಾತ್ ಹಣ ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಧರ್ಮ ಗ್ರಂಥಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.