ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಶೋ ರೂಮ್ ಗೆ ಹಳೆ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸಿ ಹೋದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರಗೆ ಕಳುಹಿಸದರು, ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕರೆದು ಆತ ಮಾಡಿದ್ದು ಕಂಡು ಆಶ್ಚರ್ಯ

7

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಇಂದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಶೋಕಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಬಹಳ ಸಾಮನ್ಯವಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಬಟ್ಟೆಗಳು ಜನರ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ಜನರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ರೀತಿ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲರೂ ಭಿಕ್ಷುಕ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದರೆ, ಅವರ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿದ. ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಈ ಸುದ್ದಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಸ್ಥಳೀಯ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಸಾನೂಕ್ ಪ್ರಕಾರ, ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಬೈಕ್ ಶೋ ರೂಂ ಹೊರಗೆ ನಿಂತಿದ್ದರು. ಒಳಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಇಣುಕುತ್ತಿದ್ದವನು, ನಂತರ ಅವನು ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ ಕುಳಿತನು. ಅವನ ವೇಷವನ್ನು ನೋಡಿ ಎಲ್ಲರೂ ಅವನನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಅವನು ಪದೇ ಪದೇ ಬೈಕನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದನು, ನೌಕರರು ಕೂಡ ಅವನನ್ನು ಹೊರಗೆ ತ’ಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ಹೋದಾಗ ಅವನು ಹಾರ್ಲೆ ಡೇವಿಡ್ಸನ್‌ನ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಕೇಳಿದನು, ಎಲ್ಲರೂ ನಕ್ಕರು, ಆದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತುಂಬಾ ಗಂಭೀರ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದ. ಜನರ ನಗೆಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ನೋಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಕೋ’ಪಗೊಂಡು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಕರೆದನು.

ನಂತರ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬಂದು ಬೇರೆ ವಿಧಿಯಿಲ್ಲದೆ ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕೊಂಡು ಹಾರ್ಲೆ ಡೇವಿಡ್ಸನ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ. ತೋರಿಸಿದ ಮಾಡೆಲ್ ಆತನಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು. ಬೈಕ್‌ನ ಬೆಲೆ ಸುಮಾರು 12 ಲಕ್ಷ ಎಂದು ಹೇಳಿದ ನಡಿ ಹೊರಗೆ ಎಂದ. ಆದರೆ ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಜೇಬಿನಿಂದ 12 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟ ತಕ್ಷಣ, ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು, ಜನರು ನಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದರು. ಈಗಲೇ ಬೈಕ್ ಕೊಡಿ ಎಂದು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ಸ್ ನೀಡಿ, ಹೊರಟ.