ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 21-Dec-2020 to 27-Dec-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

  • 684
    Shares

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯೊಂದಿಗೆ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ವಹಿವಾಟು ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಸಹೋದರರಿಂದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಮಾತಿನ ತೀವ್ರತೆಯು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಬಿರುಕು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಖರ್ಚಿನಿಂದಾಗಿ ಸಾಲ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ, ಸಂಪತ್ತಿನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಸಹ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹಠಾತ್ ಕಾರ್ಯಗಳು ವೇಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಿರಿ. ಲವ್ ಲೈಫ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಉ’ದ್ವೇಗ ಈ ವಾರ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಆದೇಶವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ತ’ಲೆನೋ’ವು ಕಿ’ರಿ’ಕಿ’ರಿ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ: ಈ ವಾರ ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗವು ಬ’ಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನೋಡುವಾಗ, ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಬೇಕು. ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸದಿಂದಾಗಿ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಲಾಭ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೋ’ಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದಾಗ ನೀವು ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಸುತ್ತಾಡಲು ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಂಬಬೇಡಿ. ಈ ವಾರ ನೀವು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಬೇಕು. ಕರೆದ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಡಿ.

ಮಿಥುನ: ಮಿಥುನ ಜನರಿಗೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅನುಭವ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನೀವು ಅನೇಕ ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಿಂದ ಹೋಗಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರುತ್ತವೆ. ಕೆಲವು ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ವಿವಾದಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನಿಜವಾದ ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ದೇಹದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ದೌ’ರ್ಬ’ಲ್ಯದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಮತ್ತು ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿ ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹಳೆಯ ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರಲಿವೆ. ಪ್ರಭಾವಿ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೀವು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊರೆ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಪ್ರಿಯರನ್ನು ಹುಷಾರಾಗಿರೀ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಪ್ರೀತಿಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳು ವಿಫಲವಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಸಿಂಹ: ಸಿಂಹ ರಾಶಿಚಕ್ರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಪಿಕ್ನಿಕ್ಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಕಾಳಜಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಇರಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಕಲಿಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇದೆ. ನೀವು ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಹಾರವನ್ನು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಕಾಣುವಿರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಶುಭವಾಗಬಹುದು. ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅ’ಸ್ವ’ಸ್ಥತೆಯನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಈ ವಾರ, ಕಚೇರಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಬಹುದು. ಪೂರ್ವಜರ ಆಸ್ತಿಯ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಡನೆ ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆದಾಯವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ನಾವು ಈ ವಾರ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಳೆಯುತ್ತೇವೆ. ಯಾರಿಗೂ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಬೇಡಿ. ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರು ಅದೃಷ್ಟದ ವಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ವಿಭಿನ್ನ ಸುಂದರ ರೂಪದಲ್ಲಿ ನೋಡುವ ಭಾಗ್ಯವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಗುರಿಯನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ಸೋಮಾರಿತನ, ಆಯಾಸ, ದು’ರ್ಬ’ಲತೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಅ’ಸ್ವ’ಸ್ಥತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನಿಮ್ಮ ಅಜಾಗರೂಕತೆಯು ಅಗಾಧವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಿರಬಹುದು. ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದಿರಿ ಮತ್ತು ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆ ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವರ ಹೃದಯವನ್ನು ಶೋಚನೀಯವಾಗಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಂತೆಯೇ ತಮ್ಮ ಶ’ತ್ರುಗಳನ್ನು ಉಪಚರಿಸುವ ಯಾರಿಗೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಹೇಳಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಪಡದಿರುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಪ್ರೇಮಿಯ ಮೇಲೆ ಹೇರಬಾರದು. ಉದ್ಯೋಗಾಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಿಗೆ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಈ ವಾರ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ಕೆಲವು ಜನರು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಅಡಚಣೆಯ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಅಸಮಾಧಾನದಿಂದಾಗಿ ಅತೃಪ್ತಿಯ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಇತರರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು. ಮಗು ನಿಮ್ಮ ಅಧೀನದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ಶ’ತ್ರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧವು ಹೊಸದಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಪ್ರೇಮಿಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತು ನೀಡಬಾರದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಆಮ್ಲೀಯತೆಯು ಅ’ಸ್ವ’ಸ್ಥತೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ರಹಸ್ಯಗಳು ಮುನ್ನೆಲೆಗೆ ಬರಬಹುದು. ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ವಾಹನಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹಳೆಯ ಹಣವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬಹುದು. ಧ್ವನಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ, ಯಾರೊಬ್ಬರ ಮಾತಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಮು’ರಿಯಬಹುದು. ಸ್ನೇಹ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾರೆ. ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪ್ರಸ್ತುತ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಮಕರ: ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಶುಭವಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ, ಅನೇಕ ಜನರ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ, ನೀವು ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತೀರಿ ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತದೆ. ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ, ಕೆಟ್ಟ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಒಬ್ಬಂಟಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರಣಯ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳ ಕುರಿತು ನೀವು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಕುಂಭ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಅಪಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇತರರ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡಬೇಡಿ. ರಹಸ್ಯ ಮಾರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಹಣ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಗೌರವದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾರಿಂದಲೂ ವಿವಾದ ಉ’ದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಪರವಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಗೆ ಏನಾದರೂ ಹೇಳಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಅವನ ಮುಂದೆ ಇಡಲು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ. ಸಂಪತ್ತಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಶುಭ ಕಾಕತಾಳೀಯತೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಈ ವಾರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕರೆದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ಮೀನ: ನೀವು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಮೂಲಕ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ನೀಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ರಹಸ್ಯ ಯೋಜನೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಸಮಂಜಸವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಮರ್ಶಕರಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧಿ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯಾರೊಬ್ಬರಿಂದಲೂ ಮದುವೆಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ನೀವು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ದುರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಲು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿನ್ನಿರಿ.

Facebook Comments

Post Author: Ravi Yadav

Leave a Reply

Your email address will not be published.