ಈ ಅಕ್ಷರಗಳಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಪುರುಷರನ್ನು ನೀವು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನೀವೇ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು, ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಾಣಿಯಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ !!

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಜೀವನವು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಹುಡುಗನಾಗಿರಲಿ ಅಥವಾ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಾಗಿರಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ತಿರುವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮಾತು ಕೇಳಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದರೆ, ಹುಡುಗರು ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲವು ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಗಂಡನನ್ನು ತಮ್ಮ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಂಡತಿಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಸೆಯನ್ನು ಹೃದಯದಿಂದ ಪೂರೈಸುವ ಕೆಲವು ಗಂಡಂದಿರು ಇದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಇಂದು ನಾವು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿರುವುದು ಅಂತಹ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಗಂಡಂದಿರು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ರಾಣಿಯಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಎ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು: ಎ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಅವರು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಇಡೀ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯರಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ದುಃಖವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ತಪ್ಪು ತಮ್ಮಂದೇ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡು ವಾದವನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಒಪ್ಪುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಎ ಎಂಬ ಪತಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳ ಮತ್ತು ಸ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಸ್ವಭಾವಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವನು.

ಕೆ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು: ಅಂದಹಾಗೆ, ಈ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು ಸ್ವಭಾವತಃ ಹಠಮಾರಿ. ಅಂದರೆ, ಅವರು ಏನನ್ನಾದರೂ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಅವರು ಅದನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಅವನು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವಳಿಗೆ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಅವರಿಗೆ ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯ ಸಂತೋಷಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚೇನೂ ಇಲ್ಲ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಕೆ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಈ ಹೆಸರಿನ ಜನರು ಮದುವೆಗೆ ಮೊದಲು ವಿಸ್ಮಯದಿಂದ ಬದುಕುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರ ಸ್ವಭಾವವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಗುಲಾಮರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಆರ್ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು: ಆರ್ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸ್ಪಷ್ಟರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನನ್ನೂ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ, ಅದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಅಪಾರವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದಿಂದ ಸುಸ್ತಾದ ನಂತರವೂ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಎಂದಿಗೂ ಸುಸ್ತಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಪಿ ಹೆಸರಿನ ಜನರು: ಪಿ ಹೆಸರಿನ ಜನರು ಸಾಕಷ್ಟು ಬುದ್ಧಿವಂತರು, ಗಂಭೀರರು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪೂರೈಸುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಜನರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನವು ಸಾಕಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಂಬುತ್ತಾರೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಹೆಂಡತಿಯ ಗು’ಲಾಮರು ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಈ ಜನರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹು’ಚ್ಚರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ತುಂಬಾ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಅವರ ಹೆಂಡತಿ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ.

Post Author: Ravi Yadav