ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 14-Dec-2020 to 20-Dec-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದಿಂದ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರತಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲೂ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಭಾರೀ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕೇಳಿಬರುತ್ತವೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ರೀತಿಯ ಕೆಲಸದಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯಿಂದ ಕಚೇರಿಗೆ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಸಂತೋಷವು ಸಮೃದ್ಧಿಯ ಹೆಚ್ಚಳದ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತುಂಬಾ ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಶಿಕ್ಷಣ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಫಲಪ್ರದವಾಗುತ್ತವೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಲಘು ಹೃದಯದ ಸವಾಲುಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ಖರ್ಚಿನಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಉ’ದ್ವೇಗಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತೀರಿ. ಅ’ಪಾಯಕಾರಿ ಅನ್ವೇಷಣೆಗಳಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಪ್ರಮುಖ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳವರೆಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಕೆಲವು ದೈ’ಹಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: ಈ ವಾರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು. ಧೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಮಯಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚೇನೂ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸರದಿಗಾಗಿ ಕಾಯಿರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಅರ್ಥವಿಲ್ಲದ ವಿಷಯವು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಹಾ’ಳು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಕಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರಣಯವು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ಹೃದಯದ ಮೇಲೆ ನೆರಳು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಕುಸಿತ ಕಂಡುಬರಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ದು’ರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಮಾ ರೋಗಿಗಳು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಉಸಿರಾಟದ ತೊಂದರೆಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನೀವು ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ತಾಜಾತನದಿಂದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗುವ ಮೂಲಕ ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪು ಮಾಡಬಹುದು. ಕೆಲವು ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಜನರ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಒಬ್ಬರು ದುಃಖಿತರಾಗಬಹುದು. ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೋಪಗೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅನನುಕೂಲವಾಗಬಹುದು. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣವು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಅಂಗಡಿ, ಮನೆ ಅಥವಾ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಇದು ಶುಭ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹೊಸ ಜೀವನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯದಿಂದ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧಿಕರ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಹ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲಿ. ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಅನಿಯಂತ್ರಿತವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅನೇಕ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬಲವಾಗಿಡಲು, ವಾನಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ದು’ರ್ಬಲವಾದದ್ದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನೀವು ಡೆಸ್ಟಿನಿ ನಂಬುವಷ್ಟು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಂಬಿರಿ. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರಿಂದ ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯುವಿರಿ. ಸಂಗಾತಿಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವೈವಾಹಿಕ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗುವುದು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಜನರಿಗೆ ಸಮಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ವಾರ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸಾಲ ನೀಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಸಾಧನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜನರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದರೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹೊಸ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಅವಕಾಶಗಳು ಇರಬಹುದು. ಆದಾಯದ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. ಪ್ರೀತಿಯು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಟೂರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರು, ಅವರ ವ್ಯವಹಾರವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಹಠಾತ್ ಆರೋಗ್ಯವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮ ಕಡೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಸಿಹಿ ಮಾತನಾಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾತಿನ ಬಳಕೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಆರಾಮವಾಗಿರುವ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ. ನೀವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಯಾರೊಬ್ಬರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಮದುವೆಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿ. ಕೆಲಸದ ಜನರು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವೇ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೇರಳವಾದ ಸಂಪತ್ತು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಹೇಳುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದಕ್ಕೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂಯಮ ವಹಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶುಭ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣ ಮತ್ತು ಹಣದ ನಷ್ಟವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಹೂಡಿಕೆ ಅಥವಾ ಸಾಲ ವಹಿವಾಟಿನಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯವು ಅದನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು.

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಬ’ಲವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಬರವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಸಾಹಿತ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಗೌರವದ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರತಿಭೆ ಮುಂಚೂಣಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಮಾತು ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬಾಸ್ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಒತ್ತಡದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬಹುದು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ಈ ಜನರು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ವಾರವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಸಾಮಾನ್ಯ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ಭಾವೇಶ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಡಿ. ವ್ಯಾಪಾರ ಜನರು ಹೊಸ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ನೀವು ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ಜನರು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಷೇರುಗಳು ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸುಗಳಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಹಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲಿದೆ.

ಮೀನ: ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅಪಾರ ವಿಶ್ವಾಸ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸ ಬರೆಯುವುದರಿಂದ ಹಣಕ್ಕೆ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯ ಸ್ವಲೀನತೆಯ ವರ್ತನೆಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣು ಮತ್ತು ಕಿವಿಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿಡಿ. ಈ ವಾರ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ.

Post Author: Ravi Yadav