ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿರುವ ಬುಧ, ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಫಲಗಳ ಮೇಲು ಪರಿಣಾಮ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಾಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿರುವ ಬುಧ, ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಫಲಗಳ ಮೇಲು ಪರಿಣಾಮ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಾಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ಬುಧವನ್ನು ಸಂವಹನ, ವ್ಯವಹಾರ ತಿಳುವಳಿಕೆ, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಗ್ರಹವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಬುಧ ಗ್ರಹದ ವಿಶೇಷತೆಯಾಗಿದೆ, ಅದು ಇರುವ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಅದು ಫಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದು ಉತ್ತಮ ಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಅದು ಕೆಟ್ಟ ಫಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಸೌರಮಂಡಲದ ಪ್ರಕಾರ, ಬುಧ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾನೆ. ನವೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ಬುಧ 6.53 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ವೃಶ್ಚಿಕದಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಲಿದೆ ಮತ್ತು ಡಿಸೆಂಬರ್ 17 ರವರೆಗೆ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಡಿಸೆಂಬರ್ 17 ರಂದು 11.26 ಕ್ಕೆ ಧನು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಬುಧ ಚಲಿಸಲಿದೆ. ಬುಧ ಗ್ರಹದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಮೇಷ: ಬುಧದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ಉದ್ವೇಗವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾದರೆ ನೀವು ಕೋ’ಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಈ ಅಸ್ಥಿರ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರಯಾಣವು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಬದಲು ತೊಂದರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಬುಧದ ಈ ಸಾಗಣೆಯು ವೃಷಭ ಜನರಿಗೆ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರು, ಅವರು ಸಾರಿಗೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸಿದರೆ, ಅವರು ದ್ವಿಗುಣ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ಸಹ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ.

ಮಿಥುನ: ಬುಧದ ಈ ಸಾಗಣೆಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಥುನ ಸ್ಥಳೀಯರು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಸಾಂ’ಕ್ರಾಮಿಕ ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಮಾತನಾಡಿ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಮತ್ತು ವಾ’ದಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಕರ್ಕಾಟಕ ಜನರಿಗೆ, ಬುಧದ ಈ ಸಾಗಣೆಯು ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತಂದಿದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆಯೋ, ಅವರ ಕನಸು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಈಡೇರಬಹುದು. ಮದುವೆಯಾದವರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಒಂದು ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಹ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ಅನೇಕ ವಿಧಗಳಲ್ಲಿ, ಬುಧದ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ವಾಹನ ಅಥವಾ ಮನೆ ಖರೀದಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕನಸನ್ನು ಈಡೇರಿಸಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರಿಗೆ ಬುಧ ಸಾಗಣೆ ಬಹಳ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್, ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವ್ಯವಹಾರ, ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ಟ್ರಾನ್ಸಿಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರು ಅವರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಈ ಅ’ಸ್ಥಿರ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಸಹ ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವೂ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ, ಬುಧದ ಸಾಗಣೆಯು ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಲವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನೂ ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಗುಣಗಳು ನಿಮಗೆ ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಒ’ತ್ತಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಎ’ದುರಿಸ’ಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ತೊ’ಡಕುಗಳನ್ನು ಸಂಕೀರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಈ ಸಾಗುವ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಧನು ರಾಶಿ ಜನರು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರು ದ್ವಿಗುಣ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಲ್ಲದೆ, ಕೆಲವು ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ, ಇದು ಮಾ’ನಸಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಬಿಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನೂ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ನಿದ್ರೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎ’ದುರಿಸ’ಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಮಕರ: ಬುಧದ ಈ ಸಾಗಣೆಯು ಮಕರ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ನೀವು ಕೆಲವು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಸಹ ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಈ ಸಭೆ ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಬುಧದ ಸಾಗಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ಕುಂಭ ಜನರು ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದವರು ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೌಕರರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ಮುಂದೆ ಉತ್ತಮ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೀವು ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಮೀನ: ಬುಧದ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಮೀನ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನೇಕ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ ಇಂತಹ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದ ಮೂಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು.