ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0 14

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಆದ ಕಾರಣ ಇಂದು ನಾವು ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ನವೆಂಬರ್ 23 ರಿಂದ ನವೆಂಬರ್ 29 ರವರೆಗೆ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿದೆ.

ಮೇಷ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 – ಈ ವಾರವು ಆರ್ಥಿಕ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೌಕರ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ದೊಡ್ಡ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಓದುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ನೀವು ಬ’ಲಪಡಿಸಬಹುದು. ಐಷಾರಾಮಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಹೂಡಿಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಸಮತೋಲಿತ ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರವು ವೇಗವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಣದ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು, ಹೆಚ್ಚು ಒ’ತ್ತಡ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ವೃಷಭ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರಿಂದ ನೀವು ಲಾಭ ಗಳಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಪೂರ್ವಜರ ವ್ಯವಹಾರ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎ’ದುರಿಸಬಹುದು. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಗೌಪ್ಯವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬೇಡಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾ’ಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಲು ಅವರನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಸಹ ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರಚಾರದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇನ್ನು ಯೋಗ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನದ ಸಹಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 – ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಕೋ’ಪದ ಮಿತಿಮೀರಿದವುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಪೋಷಕರಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಅ’ಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳು ಇರಬಹುದು. ಎ’ದೆಯು’ರಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಬಂಧಿತ ವಹಿವಾಟುಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ನೀವು ಬದುಕುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಕಾರ್ಯದಿಂದ ಅವರ ಹೃದಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತೀರಿ. ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನೀವು ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೇ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ವಾರವಾಗಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭದ ಲಕ್ಷಣಗಳಿವೆ. ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಅತಿಯಾದ ಆಲೋಚನೆಯಿಂದಾಗಿ, ಮಾ’ನಸಿಕ ಆಯಾಸವು ನಿದ್ರೆಯ ಕೊ’ರತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಸಂಬಳ ಪಡೆಯುವ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಹೊಸ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶ’ತ್ರುಗಳ ಪರವಾಗಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿ’ರೋಧಿಗಳು ಸೋಲುತ್ತಾರೆ. ಮಾ’ನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಆ’ತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳತ್ತ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುವಿರಿ. ಸಂಕೀರ್ಣ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಶ್ರಮವಹಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಮಧ್ಯಮವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಇರಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಇನ್ನು ದೈ’ಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾ’ನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯವು ಹ’ದಗೆ’ಡಬಹುದು. ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ಸಿಂಹ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಇದು ಉತ್ತಮ ವಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಮೊದಲು ಯೋಚಿಸದ ಮೂಲದಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪೋಷಕರ ಬೆಂಬಲ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಹಠಾತ್ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ವಯಸ್ಸಾದವರಿಗೆ ಇದರಿಂದ ತೊಂ’ದರೆಯಾಗಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ, ಕೆಲವು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ನಿಮ್ಮ ಖ್ಯಾತಿ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯತೆಯು ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ಹ’ತಾಶೆಯ ಮಿಶ್ರ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸ’ಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಳಬಹುದು. ಇತರ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿಗೆ ನೀಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಅದು ಉಪಯುಕ್ತವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಯಾತ್ರಾ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಶ’ತ್ರುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸುವುದಾದರೇ ವ್ಯವಹಾರವು ವೇಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಳಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಸಹಾಯ ಬರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ತುಲಾ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹೂಡಿಕೆ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೋಡಿ ಮತ್ತು ಚಾಣಾಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಿದರೆ, ನೀವು ಜನರಿಂದ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೋ’ಪದ ಮಿತಿಮೀರಿದವುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಸಂಚಿತ ನಿಧಿಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆಸ್ತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಅವಿವಾಹಿತರು ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಆತ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಂತೋಷವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಅ’ಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳು ಇರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಚಿಂ’ತಿಸಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಕಾಳಜಿಗೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ವಾರವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಕೆಲಸ-ಸಂಬಂಧಿತ ಸ’ಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗಾಗಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಈ ವಾರ ನೀವು ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸುವುದಾದರೇ ಲಾಟರಿ ಅಥವಾ ವಿಮೆಯಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರಗಳು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೊತ್ತವಾಗುತ್ತಿವೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಅಧಿಕ ರ’ಕ್ತದೊ’ತ್ತಡ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರುಈ ವಾರ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಧನ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಅನೇಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಇರುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ತಾಳ್ಮೆಯ ಕೊರತೆಯೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸೈದ್ಧಾಂತಿಕ ಭಿನ್ನತೆಗಳು ಇರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಈ ವಾರ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಂಡತಿ ಮತ್ತು ಮಗನಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಸುದ್ದಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ಕೆಲವು ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಕೆಲವು ಅನುಪಯುಕ್ತ ಅಭ್ಯಾಸಗಳಿಂದ ಸಿ’ಟ್ಟಾಗಬಹುದು. ಒಂಟಿ ಜನರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಕೆಲಸವು ಪ್ರಗತಿಯಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ಬಿಸಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಮಕರ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 –ಮುಂಬರುವ ವಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿನೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳ ಒ’ತ್ತಡ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾದಗಳಿಂದ ನೀವು ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ನೀವು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ವಾರ ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ ಅಥವಾ ನೀವು ವೈಫಲ್ಯ ಪಡೆಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯ ಅಥವಾ ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020 -ಈ ವಾರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಯು ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎ’ದುರಿಸಬಹುದು. ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವು ಇಂದು ಫಲಿತಾಂಶ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ಯಾವುದೇ ವಿವಾಹ ಪ್ರಸ್ತಾಪಕ್ಕೆ ನೀವು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆಯಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಹೊಸ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ತಲೆ ಮತ್ತು ಹೊಟ್ಟೆ ನೋ’ವು ಅ’ಸ್ವಸ್ಥತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಆಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ.

ಮೀನ: 23-Nov-2020 to 29-Nov-2020-ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಚಾಶ’ಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಬಳ ಪಡೆಯುವ ಜನರಿಗೆ ಇದು ಸರಾಸರಿ ವಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೇಶೀಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಒ’ತ್ತಡಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ತಾಳ್ಮೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ವಿಫಲವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಪಡೆಯುವ ಲಾಭವನ್ನು ಸಹ ಮುಂದೂಡಬಹುದು. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಭರವಸೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವಿಷಯಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ತಿರುಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ, ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಗಾ’ಢವಾಗುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯವು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.