ಶನಿ ಮತ್ತು ಗುರು ಅದ್ಭುತ ಸಂಯೋಜನೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಚಿಕ್ಕ ಕ್ರಮಗಳು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹೊತ್ತು ತರಲಿವೆ !

ಶನಿ ಮತ್ತು ಗುರು ಅದ್ಭುತ ಸಂಯೋಜನೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಚಿಕ್ಕ ಕ್ರಮಗಳು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹೊತ್ತು ತರಲಿವೆ !

ನವೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳು ಹಬ್ಬದ ತಿಂಗಳು. ಅನೇಕ ದೊಡ್ಡ ಹಬ್ಬಗಳನ್ನು ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲಾಗುವುದು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬಗಳು ಭರದಿಂದ ಸಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಎಲ್ಲರೂ ಈ ಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹಬ್ಬಗಳ ಕಾರಣ ನವೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ, ದೀಪಾವಳಿ (ನವೆಂಬರ್ 16) 4 ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅಂದರೆ ನವೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ಯೋಗವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಶನಿ ಮತ್ತು ಗುರು ಗ್ರಹಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿ ಮಕರ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ಗುರು ಕೂಡ ಮಕರ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿ ಯೋಗವು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಒಕ್ಕೂಟವು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿ ಅವರಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ದ್ವೇ’ಷವಿಲ್ಲ, ಅಂದರೆ ಅವರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಹಾ’ನಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ಶನಿ ಗುರುವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾನೆ. ಶನಿಯು ಕರ್ಮದ ದೇವರು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಟ್ಟರೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಗುರು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳ ಫಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವುದು ಗುರು. ಈ ಸಂಯೋಜನೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಆ ವಿಶೇಷ ಕ್ರಮಗಳು ಯಾವುದು ಎಂದರೇ,

ಅರಳೀಮರಕ್ಕೆ ಪೂಜೆ: ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಶನಿವಾರ ಸೂರ್ಯೋದಯಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅರಳಿ ಮರವನ್ನು ಪೂಜಿಸುವ ವಿಧಾನದಿಂದ ಪೂಜಿಸುವುದು ಶುಭ ಕ್ಷಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ನೀವು ಎದ್ದು ಶನಿವಾರ ಸೂರ್ಯೋದಯಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಅರಳಿ ಮರಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ಶನಿ ದೇವರ ವಿಶೇಷ ಅನುಗ್ರಹವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳ ಫಲವನ್ನು ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಶನಿ ಮೂಲವನ್ನು ಓದಿ: ನವೆಂಬರ್ 20 ರ ನಂತರದ ಶನಿವಾರದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಂಡು, ಸತತ 11 ಶನಿವಾರದವರೆಗೆ ಶನಿಯ ಮೂಲವನ್ನು 108 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಶನಿಯ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಜೊತೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಪ್ರತಿ ಶನಿವಾರ ಶನಿ ಮೂಲವನ್ನು ಪಠಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಶನಿ ಮಹಾರಾಜರ ಅನುಗ್ರಹ ಉಳಿದಿರುತ್ತದೆ.

ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ತೈಲ ಅರ್ಪಿಸಿ: ಶನಿ ಮಹಾರಾಜರಿಗೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಣ್ಣೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ. ಶನಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ತೈಲವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಲು ಇದು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಶನಿ ದೇವರಿ‌ಗೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಯಾ’ತನೆಗಳಿಂದ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಶನಿ ಮತ್ತು ಗುರುಗಳ ಈ ಒಕ್ಕೂಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸತತ 43 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದರೆ, ನೀವು ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಲ್ಲದೆ, ಶನಿ ಮಹಾರಾಜ್ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸುವರು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳ ಫಲವನ್ನು ನೀವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಇನ್ನು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ರತಿ ಶನಿವಾರ, ಕಪ್ಪು ಹಸುಗಳು, ಕಪ್ಪು ನಾಯಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಪಕ್ಷಿಗಳನ್ನೂ ಆರೈಕೆ ಮಾಡಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಋ’ಣಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಶನಿವಾರ ಕೆಲವು ಶುಭ ಕೆಲಸಗಳಿಗಾಗಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ, ಕಪ್ಪು ನಾಯಿಗೆ ಆಹಾರ ನೀಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ರೀತಿ ಶನಿ ದೋ’ಷವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ: ರಾಮನ ಪರಮ ಭಕ್ತ ಭಗವಾನ್ ಹನುಮನನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದು ಶನಿ ದೋ’ಷವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಹಳ ಫಲಪ್ರದವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಪ್ರತಿದಿನ ಹನುಮನನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ. ನೀವು ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರ ಸುಂದರ್‌ಕಂಡ್ ಪಠಿಸಬೇಕು. ಇದು ಶನಿ ದೋ’ಷವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಮಂಗಳವಾರ ಅಥವಾ ಶನಿವಾರ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಹನುಮಾನ್ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಸಿಂಧೂರವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ.