ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 21-Nov-2020 ಶನಿ ದೇವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 21-Nov-2020 ಶನಿ ದೇವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನವೆಂಬರ್ 21 ರ ಶನಿವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಕೊಡುತ್ತೇವೆ. ಜಾತಕವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಜಾತಕವು ಭವಿಷ್ಯದ ಘಟನೆಗಳ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಜಾತಕವು ಗ್ರಹಗಳ ಸಾಗಣೆ ಮತ್ತು ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಗಳು ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪ’ರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಈ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ಉದ್ಯೋಗಗಳು, ವ್ಯವಹಾರ, ಆರೋಗ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ವೈವಾಹಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಾಸ್ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುತ್ತಾರೆ. ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ, ನ’ಷ್ಟಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ರೋ’ಗ ನಿ’ರೋ’ಧಕ ಶಕ್ತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು ಮತ್ತು ಪರಸ್ಪರರ ತ’ಪ್ಪು ಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಮರೆತು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಸಂದರ್ಭಗಳಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಬೇಕು. ಹೂಡಿಕೆ ಯೋಜನೆ ಮಾಡಿ. ಅವಸರದ ನಿರ್ಧಾರ ತ’ಪ್ಪಾಗಿರಬಹುದು. ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಂದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯಾಪಾರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾರೊಂದಿಗೂ ವಾ’ಗ್ವಾದಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುವುದನ್ನು ಇಂದು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ದೃ’ಢವಾಗಿ ಎ’ದುರಿಸಿ. ಈ ಬದಲಾದ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಆಸೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಯೋಗ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಮಿಥುನ: ಮಧುಮೇಹ ಹೊಂದಿರುವವರು ತಮ್ಮ ಸಕ್ಕರೆಯ ಮಟ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ಅಗತ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ. ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಜಾಗರೂಕತೆ ಇರಲಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಜನರಿಗೆ ದಿನವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಏನಾದರೂ ವಿಶೇಷವಾದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ತಮ್ಮ ಸಾಧನೆಗಳಿಂದ ತೃಪ್ತರಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನೀವು ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ದಿನ. ಇಂದು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಇರಬಹುದು. ನೀವು ಬುದ್ಧಿಜೀವಿಗಳ ಸಹವಾಸದಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಕ’ಠಿಣ ಪ’ರಿಶ್ರಮ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇತರರು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಇರುವ ಕಾರಣ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ಇದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆರಾಮದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಕೆಲವರು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ವಿಕಸನಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಸಮಯದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಮೊತ್ತವಿದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸದ ವಿಳಂಬ ಸಾಧ್ಯ. ಮನಸ್ಸು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಹರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಗುರಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು, ಅದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳು ಉತ್ತಮವಲ್ಲ. ತ’ಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯು ಪರದೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿ’ರ್ಬಂಧಗಳು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ಮಧ್ಯಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸಹಕರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂಟಿ ಜನರು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸಬಹುದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ: ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿನ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆ ನಿಮಗೆ ನಿರಂತರ ಜಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಡುವೆ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ತಡರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಡಿ. ನೀವು ಇಂದು ಕ’ಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಅ’ಪೇಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಅನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ. ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ: ಪ್ರಯಾಣದಿಂದಾಗಿ, ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ದಿನವು ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದ ಪ್ರಚಾರದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇಂದು ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಜವಳಿ ಮತ್ತು ಆಭರಣ ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಮಾ’ನಸಿಕವಾಗಿ ತಾಜಾತನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನೂ ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸಿನ ಭರವಸೆ ಇದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಇಂದು, ದೂರ ಸಂಪರ್ಕವು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಿಯಾ ಯೋಜನೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ರಾ’ಜಕೀಯದಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ವಿ’ರೋಧಿಗಳು ಶಾಂತವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಜೀವನೋಪಾಯವು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೊಸ ಕೃತಿಯ ಪರಿಚಯಕ್ಕೆ ಈ ಸಮಯ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ಸಾಧ್ಯ. ಆರ್ಥಿಕ ವಾಗಿನೀವು ಬೋನಸ್ ಪಡೆಯುವ ಲಾಭದಾಯಕ ದಿನ

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವಾಸ್ತವ್ಯವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲು ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಎ’ದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳಿಗೆ ಅ’ಡ್ಡಿಯಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರಗತಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು. ಆತುರದಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಯಶಸ್ಸಿನ ಕೊರತೆಯು ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಕೆಲಸಗಳು ನಡೆಯದೆ ಇರಬಹುದು. ವಿಸ್ತರಣೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಪ್ರದೇಶದ ಬದಲಾವಣೆಯ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಶ’ಕ್ತಿಗಳು ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತೀರಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಇವು ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ. ದೀರ್ಘಕಾಲದ ತೊಂ’ದರೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಮೊತ್ತ ಬೌದ್ಧಿಕ ಕೆಲಸ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ. ನೀವು ರುಚಿಕರವಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಅನಾರೋಗ್ಯ ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಗಳಿಸುವರು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿದ ಶ’ತ್ರುಗಳು ಶಾಂತವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅದೃಷ್ಟದೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಮೀನ ರಾಶಿ: ಇಂದು ಶಾಂತ ಮತ್ತು ಒ’ತ್ತಡ ರಹಿತರಾಗಿರಿ. ವಿವಾಹಿತರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವು ಬರಲಿದೆ. ದಿನದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ವೃತ್ತಿಪರ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಲಾಭದ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಪೋಷಕರು ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಗಾ’ಯ, ಕ’ಳ್ಳತನ ಮತ್ತು ವಿ’ವಾದ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ನ’ಷ್ಟ ಸಾಧ್ಯ, ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ವಿಳಂಬವಾಗುತ್ತವೆ.. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢರಾಗಬಹುದು. ಬಡತನವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಬಹುದು.