ಕರುನಾಡ ವಾಣಿ
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0 10

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದ ಮೂಲಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದು. ಮುಂಬರುವ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೇಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನು ಹೇಳುತ್ತವೆ? ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ. ಈ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ನವೆಂಬರ್ 16 ರಿಂದ ನವೆಂಬರ್ 22 ರವರೆಗೆ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕವನ್ನು ಓದಿ.

ಮೇಷ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ಅನೇಕ ತೊಂದರೆಗಳ ನಂತರ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸ’ರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿನ ಅಡಚಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಯಾರಿಗೂ ಕೆ’ಟ್ಟದ್ದು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೆಲಸದ ಅಭ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಅ’ಸೂಯೆ ಬರಬಹುದು, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಕೆಲವರು ಮನ್ನಣೆ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೇ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ಆಲೋಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಬಹುದು. ಒಂಟಿಯಾಗಿರುವ ಜನರು ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೇ, ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂಬುದು ಸಾಬೀತಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ.

ವೃಷಭ:16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ಈ ವಾರ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ನೀವು ಕೆಲಸದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನೀಡಬೇಕು, ಆಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಗತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಪ್ರಯಾಣವು ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಮಾಧುರ್ಯ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು, ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ಮಿಥುನ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಮಯವು ಒಳ್ಳೆಯದು, ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹಿಂದೆ, ನೀವು ಯಾರಿಗಾದರೂ ನೀಡಿರುವ ಸಹಾಯ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಗೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಅಸಮಾಧಾನ ಇರುತ್ತದೆ. ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹದ ಕೊ’ರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿ ವರ್ಗವು ಬಹಳಷ್ಟು ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ದೊಡ್ಡ ನ’ಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ನೀವು ನೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರ ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಒಂದು ಯೋಜನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 –ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ವೆಚ್ಚದ ಮೂಲದಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನೌಕರರೊಂದಿಗೆ ವಾ’ಗ್ವಾದ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ರಹಸ್ಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಯಾರಿಗಾದರೂ ತಿಳಿಯಬಹುದು. ಅನಗತ್ಯ ಜ’ಗಳಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ವ್ಯವಹಾರ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ವಿಂಗಡಣೆಯ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಸಂಯಮ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ. ಇನ್ನು ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿರಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದವರ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಲಾಭವಾಗಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ನೀವು ದೈ’ಹಿಕವಾಗಿ ಬ’ಲಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ಸಿಂಹ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ಮಿಶ್ರ ಪಳ ತರುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ಪಿ’ತೂರಿಗಳ ಪ್ರಜ್ಞೆ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂ’ದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ನೀವು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರದ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕಾರ್ಯವು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಕೇವಲ ತಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಸಂಬಂಧಿತ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ನಿದ್ರೆ ಪಡೆಯಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಶಿಕ್ಷಣ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹಣದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಆದರೆ ಹಿಂದಿನ ಯೋಜನೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಹ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಶ’ತ್ರುಗಳ ಮೇಲೆ ಭಾರವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಗತಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರನನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುವುದರಿಂದ ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಯೋಜನೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಚಿಂ’ತೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ವೈದ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ.

ತುಲಾ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 –ನೀವು ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ, ನೀವು ಭಾರಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ತೊಂ’ದರೆಗಳು ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೆ ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನಿಂದ ಮಾತನಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ತುಂಬಾ ಶ’ಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಚುರುಕಾಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ರಾಶಿಚಕ್ರಕ್ಕೆ ಈ ಸಮಯ ಏರಿಳಿತವಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ, ಈ ವಾರ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬಳಸಿ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಆರಾಮ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸಮತೋಲನದೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೂಡಿಕೆ ಕೂಡ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹಳೆಯ ಹಣವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬಹುದು. ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಹೊಸ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವಾರದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸಮಯ ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತದೆ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಆಯಾಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಧನ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 – ನೀವು ಸ’ರ್ಕಾರದಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ಕೊರತೆಯಿಂದ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಶ’ತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ನೀವು ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಮನಸ್ಸು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ, ಆರಾಧನೆ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಉತ್ತಮ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ಶ’ತ್ರುಗಳನ್ನು ಜಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಇರಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಮಕರ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 –ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಬೇಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಹಣವು ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ. ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಚಿಂತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿ’ವಾದಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಭವಿಷ್ಯದ ಕೆಲಸದ ಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸುತ್ತಿನ ಸಭೆಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ಇರುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಶುಭ. ಇನ್ನು ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು.

ಕುಂಭ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020 –ನೀವು ಭೂ ನಿರ್ಮಾಣ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದು. ಸಮಯವನ್ನು ದು’ರುಪಯೋಗ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡರೇ ಈ ವಾರ ನಿಮಗಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅಸ’ಮಾಧಾನದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಯೋಚಿಸದೆ ಯಾರ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ಮಾತು ಕೊಡಬೇಡಿ. ಯಾವುದೇ ಕೆ’ಟ್ಟ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರ ಆರೋಗ್ಯವು ಹ’ದಗೆಡಬಹುದು. ಮನಸ್ಸು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅನುಮಾನವಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಶೀತದ ಸ’ಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಬಳಲಬಹುದು.

ಮೀನ: 16-Nov-2020 to 21-Nov-2020-ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಆಟಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಯಾರಿಗೂ ಸಾಲ ಕೊಡಬೇಡಿ. ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ವಿ’ವಾದ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಈ ವಾರ ಮಧ್ಯಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಮನೆಯಿಂದ ಕಚೇರಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸ್ಥಾನಮಾನವು ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಹೂಡಿಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಒ’ತ್ತಡ ಹೇರಬೇಡಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪ’ರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.