ಇವು ಸಂಪತ್ತಿನ, ಸಾಧನೆಯ ಹಾಗೂ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಕೇತಗಳಾಗಿವೆ, ಮರೆಯುವ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ

ಇವು ಸಂಪತ್ತಿನ, ಸಾಧನೆಯ ಹಾಗೂ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಕೇತಗಳಾಗಿವೆ, ಮರೆಯುವ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ಕೆಲವೊಂದು ಘಟನೆ ಅಥವಾ ಸಂಕೇತಗಳಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಿರಿಯರು ಹೇಳಿರುವ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿರಬಹುದು. ಹೌದು ನಮಗೆ ಬಹಳ ಶುಭವಾಗಿರುವ ಕೆಲವು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಇವೆ ಎಂದು ಸಹ ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಪತ್ತಿನ ಸಂಕೇತ ಅಥವಾ ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾದ ಆ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಗಿಳಿ ಬಂದರೇ, ನಿಮ್ಮ ಹಣೆಬರಹ ಬೆಳಗಲಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗಿಳಿಯ ಆಗಮನವು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಗಿಳಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಅಥವಾ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬೀಸುವುದು ಬಹಳ ಶುಭ ಕ್ಷಣದ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಇಂತಹ ಘಟನೆಯನ್ನು ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಗಮನಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಇರುವೆಗಳು ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕಿ ತರುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ . ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಇರುವೆ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಶುಭ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಹಣದ ಮಳೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ.

ಇನ್ನು ಹಲ್ಲಿಗೆ ಹ’ಲ್ಲಿಗೆ ಹೆ’ದರುವ ಅನೇಕ ಜನರಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಹಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಭ’ಯಪಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ಶುಭ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಸಂಪತ್ತು ಗಳಿಸುವ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಹಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಗಳ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಬೀ’ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಹಸುವಿನ ಆಗಮನ ಶುಭವಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು ಹಸು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಬಂದರೇ ಅದನ್ನು ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹೀಗೆ ಬರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಹಸುವು ಅಳುವ ರೀತಿ ಶಬ್ದ ಮುಂಬರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಅನುಗ್ರಹವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಇರಲಿದೆ.