ಅದೃಷ್ಟ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಬುಧ ! ಯಾರಿಗೆಲ್ಲ ಲಾಭ ಗೊತ್ತಾ??

ಅದೃಷ್ಟ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಬುಧ ! ಯಾರಿಗೆಲ್ಲ ಲಾಭ ಗೊತ್ತಾ??

0

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನವೆಂಬರ್ 2020 ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಹಬ್ಬಗಳ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ನವೆಂಬರ್ ಸಹ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾದರೆ, ಈ ಬಾರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಈ ತಿಂಗಳು ಸಹ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದು. ಇನ್ನು ದೀಪಾವಳಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಈ ತಿಂಗಳು ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತವೆ.

ಇನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 2020 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ನವೆಂಬರ್ 3 ರಂದು, ಗ್ರಹಗಳ ರಾಜಕುಮಾರ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯ ಅಂಶವಾದ ಬುಧ ಗ್ರಹವು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾರೆ. ನವೆಂಬರ್ 3 ರಂದು ಬುಧನು ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯಲ್ಲಿ ಚಲಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕವನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 28 ರಂದು 7 ಗಂಟೆ 4 ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ, ನವೆಂಬರ್ 14 ರಂದು ಮಂಗಳ ಗ್ರಹವು ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ನೇರ ಚಲನೆ ಆರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ, ನವೆಂಬರ್ 16 ರಂದು ಸೂರ್ಯನು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಸೂರ್ಯ ದೇವರನ್ನು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸೂರ್ಯನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯು ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಮಂಗಳನು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿಯಾಗಿರುವ ಕಾರಣ ಸೂರ್ಯನ ಆಗಮನವು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ ಬಹಳ ಗೊಂ’ದಲವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅದೇ ದಿನ ಅಂದರೆ ನವೆಂಬರ್ 16 ರಂದು ಅದೃಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ಗ್ರಹವಾದ ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವು ತನ್ನದೇ ಆದ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ತುಲಾ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವನ್ನು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಗುರು, ನವೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ಮಕರ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಹೋಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಇತರ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸಹ ಇದರ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇಂದು ನಾವು 3 ನವೆಂಬರ್ 2020 ರಂದು ತುಲಾದಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟುವ ಬುಧ ಗ್ರಹದ ಆಧಾರದ ಮೇರೆಗೆ ರಾಶಿ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡಲಿದ್ದೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಮೇಷ:– ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೇಷ ರಾಶಿಯು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 7 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬುಧನು ಇರುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಸಮಯವೂ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಶ’ಕ್ತಿಯ ಹೆಚ್ಚಳ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ವಿ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮದುವೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮದುವೆ ಮಾತುಕತೆ ಕೂಡ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು. ವಿದೇಶಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣಲಿದೆ.

ವೃಷಭ:- ನಿಮ್ಮ ಆರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬುಧನು ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆ, ಅಂದರೆ ಶ’ತ್ರು ಮತ್ತು ರೋ’ಗ. ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಗಂಭೀರ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಬುಧವು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸಾಲದ ವಹಿವಾಟಿನ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಹಣದ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ಪ್ರಗತಿ. ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಸಂಯಮವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹ’ದಗೆಟ್ಟ ಸಂಬಂಧವೂ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ರಹಸ್ಯ ಶ’ತ್ರುಗಳೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾರೆ. ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗಿನ ಕಾಳಜಿ ಗೊಂದಲವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರ.

ಮಿಥುನ:– ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬುಧವು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 5 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಮಗ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿಶಕ್ತಿ. ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತೋಷ, ಕಲಿಕೆಯ ಹೆಚ್ಚಳ. ಮಕ್ಕಳ ಪರವಾಗಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ಮಗುವಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಬಾಕಿ ಇರುವ ಹಲವು ಕಾಮಗಾರಿಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ಧರ್ಮದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾಲು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ಸಹೋದರರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು ಸಿಗಲಿದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ:-ಬುಧವು ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದ ನಾಲ್ಕನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಬುಧವು ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ತಾಯಿ. ನಾಲ್ಕನೆಯ ಮನೆಯನ್ನು ತಾಯಿ, ವಾಹನ, ಮಾ’ನಸಿಕ ಸಮತೋಲನ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಸಂತೋಷಗಳೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ಇರಬಹುದು. ಮನೆ ಮತ್ತು ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೆಚ್ಚಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಬುದ್ಧಿಶಕ್ತಿಯ ಅಂಗೀಕಾರದಿಂದಾಗಿ ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವು ಉತ್ತಮ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನೀವು ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇದೀಗ ನೀವು ಈ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಸಿಂಹ:- ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ ಬುಧವು ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಶಕ್ತಿ. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಗುಪ್ತಚರ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದಾಗಿ, ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತವೆ.

ಕನ್ಯಾ:- ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಬುಧ ಎರಡನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಬರುವ ಆದಾಯ. ಬುಧದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಹಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡಲಿದೆ. ಈ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಅಂದರೆ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುವುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಯಾವುದೇ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಅಪರಿಚಿತ ವಿಧಾನಗಳ ಮೂಲಕ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ತುಲಾ:- ಬುಧನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತಿದೆ, ಅಂದರೆ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಲಗ್ನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ. ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನಾವು ಸೋತ ಪಂತವನ್ನು ವಿಜಯವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತೇವೆ. ಮಹಿಳಾ ಕಡೆಯಿಂದ ಲಾಭದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ’ರ್ಕಾರ ಅಥವಾ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಏಳನೇ ಮನೆಯಿಂದ ಬುಧ ಸಾಗಣೆ ಕೂಡ ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ:- ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಬುಧವು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 12 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಖರ್ಚು ಬೆಲೆ. ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ, ಆಂ’ತರಿಕ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು, ಸಾಲ ಮತ್ತು ಶ’ತ್ರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಿರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ತೊಂ’ದರೆಗೀಡಾದ ಸಮಯ ಇರಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ಕೈಯಿಂದ ಹೊರಬರಬಹುದು.

ಧನ:- ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ, ಬುಧ 11 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಆದಾಯ. 11 ನೇ ಮನೆಯನ್ನು ಲಾಭ, ಆದಾಯ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಮದುವೆಯ ಒಂದು ಅಂಶವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯ ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಬಾಂದವ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ, ಮದುವೆಯಾಗದ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬುಧದ ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಧನು ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಮದುವೆಯ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ದೈನಂದಿನ ಉದ್ಯೋಗ, ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಮಕರ:- ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬುಧ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 10 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಕ’ರ್ಮ. ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಜನರಿಗೆ, ಬುಧವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗೌರವ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳ, ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ, ಆದರೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ಅಗತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಂದ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಜಿಗಿತವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಹಣದ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರೋ’ಗಗಳು ಮತ್ತು ಶ’ತ್ರುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಹೋಗಬೇಕಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಅನೇಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕುಂಭ:- ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 9 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹೌದು ಅದೃಷ್ಟ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಗತಿಗೆ ಅ’ಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ಮುಂದೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ನೀವು ಹಿಂಜರಿಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮೂಡಬಹುದು.

ಮೀನ:- ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬುಧ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಿಂದ 8 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಬುಧ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮೀನ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಆಸೆಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲಾಗುವುದು. ದೈನಂದಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ಸಮಯದ ಮೂಲದ ಮೂಲಕ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ನಿಮಗೂ ಶುಭವಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ.