ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 – ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ದುಂ’ದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾತನಾಡುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಪದಗಳನ್ನು ಚಿಂ’ತನಶೀಲವಾಗಿ ಬಳಸಿ. ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಕೆ’ಟ್ಟ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರ ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರವೂ ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸುಧಾರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹಣದ ದುಂ’ದುಗಾರಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾರವು ಏ’ರಿಳಿತದಿಂದ ತುಂಬಿರಬಹುದು. ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಕೊಂಚ ಭಿ’ನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಕಂಡು ಬರಬಹುದು.

ವೃಷಭ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಸುಧಾರಣೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿನಿಂದ ಜನರನ್ನು ನೋ’ಯಿಸಬಹುದು. ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಿರಿ. ಹಣದ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಎ’ಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ವಾರ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 – ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರ ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೇ ನೀವು ಅಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಉತ್ತಮ ಹೆಸರುಗಳಿಸುವಿರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಾ’ಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕಾಗಬಹುದು. ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹಲವಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ನಿಂತು ಹೋಗಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಈ ವಾರ ಮಾಡಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಭಾಷಣ ಮತ್ತು ಪದಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ. ಹೆತ್ತವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ. ಒಂದೇ ಕಡೆ ಮಾತನಾಡಿ, ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹಿತರು ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 – ಈ ವಾರ ಕರ್ಕಾಟಕ ಜನರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಕಡೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಾಲವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಬಹುದು, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಕೆಲಸದ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿನ ಸ’ಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾ’ಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಭಾಷಣವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಹ’ದಗೆಡುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸ’ಮಸ್ಯೆಗಳಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲದ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ದುಂದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಯಾವುದೇ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ಆ ವಿಷಯದ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಅನಗತ್ಯ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಬಹುದು. ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸಂ’ದಿಗ್ಧತೆಗೆ ಸಿಲುಕುವ ಮೂಲಕ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರವೂ ಪ್ರೀತಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಪ್ರತಿಕೂಲವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನು ಮಾತನಾಡದೆಯೇ ವಾ’ಗ್ವಾದ ಕೇಳಿ ಬರಬಹುದು. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಸಿಂಹ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಚಕ್ರಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿಯೂ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವು ಮಾಡಲು ಮುಂದಾದರೇ, ಈ ವಾರ ಅದು ಸರಾಗವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಅದರಿಂದಲೂ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹಣದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿ’ರೋಧಿಗಳು ಶಾಂತವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಕೋ’ಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದ ಕುರಿತು ಗಮನ ಹರಿಸಿ ಮತ್ತು ದುಂ’ದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಈ ರಾಶಿಯ ಏಕ ಸ್ಥಳೀಯರು ಬೆರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆ ತುಸು ಭಿ’ನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಚಕ್ರ ಜನರಿಗೆ ವಾರ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಮಾ’ನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ನೀವು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವನ್ನು ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಚಾರದ ಬಲವಾದ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವು ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸ್ಥಳೀಯರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸಣ್ಣ ಸಂಗತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಜ’ಗಳವಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮಗೆ ಕೋ’ಪವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಯೋಗ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನವನ್ನು ಆಶ್ರಯಿಸಬೇಕು. ಈ ವಾರವೂ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಸಿಹಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ ನೀವು ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಏ’ರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಮೊದಲು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿ ನಂತರ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಆತಂಕವು ನಿಮಗೆ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ವಾರ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ಪ್ರಣಯ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಈ ಮೊತ್ತದ ಜನರು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣ, ನೀವು ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತ’ಡವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಮಾಲೋಚಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಈ ವಾರ, ವೃಶ್ಚಿಕ ಸ್ಥಳೀಯರು ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ವಿವಾಹಿತ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಧನ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 –ಈ ವಾರ ಧನು ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ತರಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದಾದರೂ, ಶ’ತ್ರುಗಳ ಕಡೆಯಿಂದಲೂ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಲವಾರು ಸವಾಲುಗಳು ಕಂಡು ಬರುತ್ತವೆ. ಧನು ರಾಶಿ ಜನರು ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಂ’ದರೆಗಳನ್ನು ಎ’ದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರು ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ವಾರ, ವಿವಾಹಿತ ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು.

ಮಕರ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 – ಈ ವಾರ ಮಕರ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಚಿಂ’ತೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸಹ ಏ’ರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನಾ ಶಕ್ತಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು. ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚಳವು ನಿಮಗೆ ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ದುಂದುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗೌರವ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ವಾರ ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಸ’ಮಸ್ಯೆ ದೊಡ್ಡ ಹೋ’ರಾಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಕುಂಭ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020 – ಈ ಜನರಿಗೆ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಅ’ನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬ’ಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಜನರು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವೂ ಬಲವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಬಲವಾದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಯಾವುದೇ ಸ’ಮಸ್ಯೆ ತೊಂ’ದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪದವೀಧರರು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಶ’ತ್ರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚನೆ ತಪ್ಪಿಸಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಮಾ’ನಸಿಕ ಒ’ತ್ತಡದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವು ದು’ರ್ಬ’ಲವಾಗಿರಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ವಾರ, ಕುಂಭ ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಮೀನ: 02-Nov-2020 to 08-Nov-2020- ಈ ವಾರ ಮೀನ ಜನರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು. ನೀವು ಭೂಮಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಆಸ್ತಿಯಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿದರೆ, ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅ’ಪಘಾತ ಸಂ’ಭವಿಸಬಹುದು. ತಾಯಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಆರೋಗ್ಯ ಸ’ಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ, ತಕ್ಷಣ ವೈದ್ಯರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗಿ. ಉದ್ಯೋಗ ವೃತ್ತಿಪರರು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಈ ಪ್ರಮಾಣದ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರ ತೊಂ’ದರೆಗಳೂ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಯಾವುದೇ ಸಾಲ ಇದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಈ ವಾರ ತೀರಿಸಬವುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ವಿವಾಹಿತರು ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸ್ಮರಣೀಯ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

Post Author: Ravi Yadav