ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 ಮಹಾ ಶಿವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0

ಮೇಷ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೊದಲು ಬಜೆಟ್ ಮಾಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ದುಂದುಗಾರಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ತಾಯಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಕುಟುಂಬದ ವಾತಾವರಣವು ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೇ ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ಮಾತು ಮತ್ತು ಕೋ’ಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ವಿವಾಹಿತರು ಈ ವಾರ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ನಡುವೆ ಕೆಲವು ಅಪೇಕ್ಷಿಸದ ವಿವಾದಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

ವೃಷಭ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುಗಿಸಲು ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಬಹುದು. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ರಾಶಿಯ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಸಹ ಈ ವಾರ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಂದ ನೀವು ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯುತೀರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹಣಕಾಸಿನ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ವಾರ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದೀರಿ. ಹೇಗಾದರೂ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಪದಗಳನ್ನು ಬಹಳ ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಿಕ್ಷಣದ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಸಮಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹವ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೇ, ಈ ಸಮಯವು ಅದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಗೆ ಸಮಯ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ವಿವಾಹಿತರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹಿಂದಿನ ಕೆಲವು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅತಿರಂಜಿತ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ವಾರ ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿಷಯವೂ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ.

ಸಿಂಹ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಹಣಕಾಸಿನ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ಜನರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಈ ವಾರ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಈ ವಾರ ಮುಂದೂಡಬಹುದು, ನಂತರ ಅದನ್ನು ಮುಂದೂಡಬಹುದು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಈ ವಾರ ಉಳಿಯುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯವು ಈ ರಾಶಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ, ನಂತರ ಗುರುಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಿರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ನಡೆಯುವ ಸಮಯ. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಜನರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮತ್ತು ಚಿಂತನಶೀಲತೆಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯಲು ಇರುತ್ತದೆ. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನೀವು ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಹಣ ಸಂಬಂಧಿತ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಜನರನ್ನು ಸುತ್ತಲೂ ಇರಿಸಿ, ಯಾರನ್ನು ಕುರುಡಾಗಿ ನಂಬಬೇಡಿ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಸಮಯವು ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಯೋಗ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನದ ಮೊರೆಹೋಗಬಹುದು.ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ, ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ನೀರು ಕುಡಿಯಿರಿ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಈ ಸಮಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಹೂಡಿಕೆಯ ಕಲ್ಪನೆ ಇದ್ದರೆ ನೀವು ಈ ವಾರ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ವಾರ ರಚನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಏನಾದರೂ ಮಾಡುವ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ತುಲಾ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನೀವು ಹಿಂದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸದ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿನ ಜನರು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿಷಯಗಳಿಗೂ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಡ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆದಾಗ್ಯೂ ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಆಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಧಾರ್ಮಿಕ ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಒಂದೆಡೆ, ಕೆಲವು ಮಾನ’ಸಿಕ ಚಿಂತೆಗಳು ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತವೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಭಿನ್ನಮತೀಯ ಮಾತುಕಲು ಕೇಳಿ ಬರಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಜನರಿಗೆ ಲಾಭವೂ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವಹಿವಾಟಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾರವೂ ಬೆರೆತುಹೋಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಣಯಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿರಬಹುದು.

ಧನ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಜನರಿಂದ ದೂರವಿರಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಂಶೋಧನಾ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅಪ್ಪನೊಂದಿಗೆ ಏನಾದರೂ ವಿವಾದವಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರ ಅವರು ದೂರವಿರಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತೀರಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕೆಲವು ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಬಲವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಈ ವಾರ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲವು ಜನರು ಪಾಲುದಾರ-ಹಡಗಿನಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಸಮಯವೂ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಮಯವು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಹ ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ. ಈ ವಾರ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಅಪರಿಚಿತ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಕೆಲವು ಲಾಭಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ನಿಗೂಢ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಈ ವಾರ ಕುತೂಹಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ತಂದೆಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವೂ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ವಾರ ಸಣ್ಣ ಗಡಿಬಿಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಮೇಲೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ.

ಕುಂಭ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020 – ಈ ವಾರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವಾಗ, ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಇರಬಹುದು. ಮಾತನಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ತೊಂದ’ರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಭೇಟಿಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಮಯ. ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಅಥವಾ ತಂದೆಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಇತರ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಇದು ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಮೀನ: 12-Oct-2020 to 18-Oct-2020- ಈ ಸಮಯವು ಮೀನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಬೌದ್ಧಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಗುರುಗಳು ಮತ್ತು ಸಹಪಾಠಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಮೆಚ್ಚಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶವೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರವಾಸಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರವಾಸಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಲಾಭವೂ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಪಾಲುದಾರ-ಹಡಗಿನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೆ, ಸಮಯವು ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರತಿಕೂಲವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದೀಗ ಈ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗಲು ನೀವು ಯೋಜಿಸಬಹುದು.