ವಾಸ್ತು ಸಲಹೆಗಳು: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ನೆಲೆಸಲು ಈ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಾಕಿರಿ.

ವಾಸ್ತು ಸಲಹೆಗಳು: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ನೆಲೆಸಲು ಈ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಾಕಿರಿ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತುಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಧುರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ, ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ವಾದಗಳ ವಾತಾವರಣವಿರುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲದರ ಬಗ್ಗೆ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ವಾದ ನಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಮನೆಯ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ನೆಲೆಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ವಾಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ, ಈ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೇ ಇವುಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂತೋಷದ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ತನ್ನಿ. ಓಡಾಡುವಾಗ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕಾಣುವಂತೆ ಆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮನೆಲ್ಲಿ ಹಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಇದು ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಹಾಕಬಹುದು, ಅದನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರು ಸಂತೋಷದಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೈರುತ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಇದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಇಡಬಹುದು.

ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿ ದೂರವಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಕೊರತೆಯಿದ್ದರೆ, ರಾಧಾ-ಕೃಷ್ಣನ ಸುಂದರವಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಬೇಕು, ಅಥವಾ ಒಂದೆರಡು ನಗುವಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು. ಇವು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು, ನೀವು ಶಂಖ, ಕೊಳಲು ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ಹಾಕಬಹುದು, ಆದರೆ ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹಾಕಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ವಿವಾಹಿತರು ಎಂದಿಗೂ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಡಬಾರದು. ಇದು ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ ಮತ್ತು ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವಿನ ವಿಂಗಡಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.