ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020- ತಾಯಿ ಲಕ್ಷೀದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020- ತಾಯಿ ಲಕ್ಷೀದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ವಾರದ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0

ಮೇಷ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020 ಈ ವಾರ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಪರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರವೂ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮನಸ್ತಾಪಗಳು ಇದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಈ ವಾರ ಸೂಕ್ತವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ವಾರ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಈ ವಾರವೂ ಪ್ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಶುಭ ವಾರವಾಗಲಿದೆ. ವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಈ ವಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲಿದೆ.

ವೃಷಭ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ. ವೃತ್ತಿ ಪರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ನೀವು ಅನೇಕ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಈ ಮೊತ್ತವು ಈ ಮೊತ್ತದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ವಾರ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊಂಡುತನವನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೇ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಅದನ್ನು ನೀವು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಸಹಿಸ ಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೈವಾಹಿಕ ಸ್ಥಳೀಯರ ವರ್ತನೆ ಹಠಮಾರಿ ಮತ್ತು ಕಠಿಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಏರಿಳಿತಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು‌.

ಮಿಥುನ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಮಿಥುನ ಜನರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಮಯವೂ ತುಂಬಾ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರಿಂದ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ, ಪ್ರೀತಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಬಹಳ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಕರ್ಕಾಟಕ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನದ ಒತ್ತಡದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆರಳಬಹುದು, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅನಗತ್ಯ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಧಾರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ವಾರದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಆರ್ಥಿಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದಲೂ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕೋಲಾಹಲವನ್ನು ಎದುರಿಸ ಬೇಕಾಗಬಹುದು. ವೈವಾಹಿಕ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಆಲೋಚಿಸಿ ಯೋಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಿಂಹ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಸಿಂಹ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ನೇರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ ಆಧಾರಿತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಬಯಸುವವರು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೇಗಾದರೂ, ಹಠಾತ್ ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದು ಪ್ರೀತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಕನ್ಯಾ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಹಲವು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವೂ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಸರಿಯಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮರೆಯದಿರಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸ ಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು. ಈ ವಾರ ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಂಚಲವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಘರ್ಷ ಅಥವಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ ಇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಒಮ್ಮೆ ಮಾತನಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-20200

ಈ ವಾರ ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ, ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಬಲವನ್ನು ತರಲಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಸರಿಯಾದ ನಿರ್ವಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ, ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗವೂ ಸರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯ ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕೆ ಈ ಸಮಯವು ತುಂಬಾ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಮೊತ್ತದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಈ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ವಾರ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಉತ್ತುಂಗವನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಂತೋಷದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವಿರಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಕೆಲವು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನೀಡುವ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸ ಕ್ಷೀಣಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಗೂ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸ್ಮರಣೀಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಧನಸ್ಸು: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ನೀವು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಉಳಿದ ವಾರಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸೂಕ್ತ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸ ಬಹುದು ಮತ್ತು ತೆಗೆದು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳು ಇರಬಹುದು, ಅದು ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಸಹ ಹೋಗಬಹುದು, ಆದರೂ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವಿವಾಹಿತರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಮಕರ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುವ ಯಾವುದೇ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಸಹ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಸಮಯವೂ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಏಕ ಜನರು ಕೆಲವು ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಕುಂಭ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಯಾಣ ಅಥವಾ ಕಡಲಾಚೆಯಿಂದ ಗಳಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸಬಹುದು. ಈ ವಾರ, ನಿಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಸಾಲಗಳನ್ನು ಮರು ಪಾವತಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನೀವು ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಲ್ಲದೆ, ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಸಮಯವೂ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರು ಹೊಸ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಮೀನ: 31-Aug-2020 to 06-Sep-2020

ಈ ವಾರ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಕಡೆ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆರ್ಥಿಕ ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಾನೂನು ಬಾಹಿರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸ ಬೇಕಾಗ ಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಅಥವಾ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರ ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಆರೋಗ್ಯ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಹ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ವಿವಾಹಿತ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂಟಿ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಲು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಆಶ್ರಯಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.