ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಈ ದಿನದ (23-08-2020) ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದಿಕೊಳ್ಳಿ.

ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಈ ದಿನದ (23-08-2020) ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದಿಕೊಳ್ಳಿ.

0

ಮೇಷ: 23-Aug-2020 :ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ, ಹತಾಶ ಮತ್ತು ಮುಜುಗರದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಸಿಲುಕಬಹುದು. ಆದರೆ ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ಹೃದಯವನ್ನು ಕಳೆದು ಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲದರಿಂದಲೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ಕಲಿಯಬಹುದು. ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹೆಚ್ಚಳವು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಭಂಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಆಭರಣ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಬಂಧಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಮಾನ್ಯತೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಆಚರಣೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಉಡುಗೊರೆ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸಲು ಬಹಳ ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುವ ದಿನ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ವಿಭಿನ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.

ವೃಷಭ: 23-Aug-2020 :ಯಶಸ್ಸಿನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯ ಮಟ್ಟವು ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ. ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅಗತ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿಡಲು ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ತಮ್ಮ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಿತೂರಿಗೆ ತುತ್ತಾಗಬಹುದು. ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿಷಾದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯ ಹಾಳಾದ ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಶಾಖರೋಧ ಪಾತ್ರೆ ಬೇಯಿಸುವಂತೆ ಈ ಅಮೂಲ್ಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಬಲವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡುವುದು ಮುಂಬರುವ ವಾರದ ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ: 23-Aug-2020 :ನಿಮ್ಮ ಹವ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಮಯವನ್ನು ನೀವು ಕಳೆಯಬೇಕು ಅಥವಾ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಆನಂದಿಸುವ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಮೀರಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಅನೇಕ ಯೋಜನೆಗಳು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ದಿನವನ್ನು ಸುಂದರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸುವರ್ಣ ದಿನಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಗೃಹ ವಿರಹದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗುತ್ತೀರಿ. ಏಕಪಕ್ಷೀಯ ಬಾಂಧವ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹದಗೆಡಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತಡ ಹೇರಿದರೇ, ಜನರು ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಇತರರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಪ್ಪು ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಕರೆದೊಯ್ಯುವವರ ಮೇಲೆ ನಿಗಾ ಇರಿಸಿ. ಸಂಬಂಧಿಕರ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು – ಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಲು ಯೋಜನೆ ಸಹ ಮಾಡಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 23-Aug-2020 :ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಇಂದು ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯದಂತೆ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸುಧಾರಣೆ ನಿಶ್ಚಿತ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿಸಬಹುದು. ಸಂಜೆ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಇಂದು ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡ ಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಅದನ್ನು ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲ ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ನಗುತ್ತಿರುವ ಮೂಲಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬವು ಜೀವನದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ವಾಕಿಂಗ್ ಆನಂದಿಸಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: 23-Aug-2020 :ಹೊರಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತವೆ – ಧ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಯೋಗವು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು, ದೊಡ್ಡ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಒಳಿತಿಗಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳ ಹಿಂದೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯ ಭಾವನೆ ಇರಬೇಕು, ದುರಾಶೆಯ ವಿಷವಲ್ಲ. ಏಕಪಕ್ಷೀಯ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಕೆಲಸ-ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗಾಗಿ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ನೇತಾಡುತ್ತಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಇಂದು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರಾದರೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ದಿನದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವು ತಿಳಿಯುವಿರಿ. ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಲೋಚನೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಬದಲು, ನೀವು ಸೃಜನಶೀಲ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ: 23-Aug-2020 :ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಭ’ಯದಿಂದ ಮರೆಮಾಡಬಹುದು. ಇದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ ಸಲಹೆ ಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವವು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಲು ಬಿಡಬೇಡಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ / ಗಂಡನೊಂದಿಗೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ಮನೆಯ ಶಾಂತಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನೀವು ತೆರೆದ ಹೃದಯದಿಂದ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯು ಇಂದು ಪ್ರೀತಿಯ ದೇವದೂತನಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತದೆ. ತಾಜಾತನ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ದಿನ, ಆದರೆ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಪತ್ರ-ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಳಜಿ ಅಗತ್ಯ. ಇಂದು, ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿವಾದಗಳಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಖಾದ್ಯವನ್ನು ತಯಾರಿಸ ಬಹುದು.

ತುಲಾ: 23-Aug-2020 : ಇತ್ತೀಚಿನ ಘಟನೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಚಂಚಲಗೊಳಿಸಬಹುದು. ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿಗೆ ಧ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಯೋಗ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ತೊಂದರೆ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡದಿಂದಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಸರಿ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಧೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಹಠಾತ್ ಪ್ರವಾಸದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ತುರ್ತು ಮತ್ತು ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಇಂದು ನಿಮಗಾಗಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಇದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ಈ ನಿರ್ಧಾರವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 23-Aug-2020 : ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಿದ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ. ಹಣಕಾಸಿನ ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಯು ನಿಮಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಯಾರಾದರೂ ಇಂದು ಬಹಳ ವಿಚಿತ್ರ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಸಾಧ್ಯವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಂದ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ, ಇಂದು ಬಹಳ ಸುಂದರವಾದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದರೆ, ತೊಂದರೆಯಾಗಬಹುದು. ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಗ್ರಹಗಳು ಅನೇಕ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತವೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಇಂದು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆ ಅಥವಾ ಕೆಲಸವು ಗೊಂದಲಕ್ಕೀಡಾಗಬಹುದು. ಆದರೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ.

ಧನಸ್ಸು: 23-Aug-2020 : ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಪ್ರೀತಿಯ ನಡವಳಿಕೆಯು ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇಂದು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಗಳು ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯು ಮುಗಿದಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಏಕಾಗ್ರತೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನದ ಕೆಲವು ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮಗಳೂ ಇವೆ. ನೀವು ಇಂದು ಅವರನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಒತ್ತಡ ಮುಕ್ತವಾಗಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ಮಕರ: 23-Aug-2020 :ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಸಂಜೆಗೆ ಸಂತೋಷದ ಹೊಳಪನ್ನು ತರುತ್ತಾರೆ. ದಣಿದ ಮತ್ತು ನೀರಸ ದಿನಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಲು ಉತ್ತಮ ಭೋಜನವನ್ನು ಯೋಜಿಸಿ. ಅವರ ಬೆಂಬಲವು ನಿಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಲ ತುಂಬುತ್ತದೆ. ಅತಿಯಾದ ಖರ್ಚು ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಸಂಬಂಧಿಕರು ಸ್ವಲ್ಪ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು. ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಯಾವುದೇ ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರವು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವವರಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರವಿರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಖ್ಯಾತಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಸುಂದರವಾದ ಸ್ಮರಣೆಯಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ನಡುವೆ ಬಿರುಕು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಹಳೆಯ ದಿನಗಳ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಚರ್ಚೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಒತ್ತಡವನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಸಂಗೀತವು ರಾಮಬಾಣವಾಗಿದೆ.

ಕುಂಭ: 23-Aug-2020 :ನೀವು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇಂದು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇಲ್ಲದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಆಯೋಗ, ಲಾಭಾಂಶ ಅಥವಾ ರಾಯಧನದಿಂದ ನೀವು ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಪರಾಧ ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ, ಆದರೆ ಜೀವನದಿಂದ ಕಲಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರೊಡನೆ ನಡೆದಾಡಲು ಹೋಗುವಾಗ ಜೀವನವನ್ನು ಹುರುಪಿನಿಂದ ಬದುಕಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಇಂದು ದೇವತೆಗಳಂತೆ ವರ್ತಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಮತ್ತು ನೋಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ತೃಪ್ತಿಕರವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತ ಅಥವಾ ಕೆಲಸಗಾರನ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಉದ್ಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಸಾಧ್ಯ. ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ರಿಪೇರಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು.

ಮೀನ: 23-Aug-2020 : ಇಂದು ನೀವು ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ನೀವು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದರೆ, ಅದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ತಾಯಿಯ ಅನಾರೋಗ್ಯವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು. ತಾಯಿ ಅವರ ಗಮನವನ್ನು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬೇರೆಯದಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಏಕಪಕ್ಷೀಯ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಬಾಕಿ ಇರುವ ಯೋಜನೆಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವತ್ತ ಸಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಲು ಹಿಂಜರಿಯದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಸ್ವರ್ಗವು ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುವಿರಿ. ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ನೋಡುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಗಾಸಿಪ್ ಮಾಡುವುದು – ಯಾವುದು ಉತ್ತಮ? ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಈ ರೀತಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ.