ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಈ ದಿನದ (20-08-2020) ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಈ ದಿನದ (20-08-2020) ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದಿಕೊಳ್ಳಿ.

0

ಮೇಷ: 20-Aug-2020 :ನಿಮ್ಮ ಪರೋಪಕಾರಿ ನಡವಳಿಕೆಯು ನಿಮಗೆ ಗುಪ್ತ ಆಶೀರ್ವಾದದಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಅನುಮಾನ, ಅನ್ಯಾಯ, ದುರಾಸೆ ಮತ್ತು ಬಾಂಧವ್ಯದಂತಹ ಕೆ’ಟ್ಟ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇತರರಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಿ. ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಐಟಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರಿಗೆ ವಿದೇಶದಿಂದ ಆಹ್ವಾನಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ವಾದ ವಿವಾದಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದಾಗ, ನಿಕಟ ಭಾವನೆ ಸ್ವಯಂ ಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಆಯಾಸವನ್ನು ಸಹ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

ವೃಷಭ: 20-Aug-2020 :ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವ ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡದಿಂದ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಲು ಜೀವನ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಇದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣವಿಡಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಲಿ ಇಂದು ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸಗಳಿಂದ ನೀವು ವಿರಾಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಇಂದು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಕಾಲಕಳೆಯಲು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಬೇಕು. ಪ್ರೀತಿ ವಸಂತದಂತಿದೆ; ಹೂವುಗಳು, ದೀಪಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಟ್ಟೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಣಯ ಅಂಶವು ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ, ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು , ಆದ್ದರಿಂದ ಕೊಂಚ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನವಿರಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಂತಿಕೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕೃತಕತೆಯು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಕೆಟ್ಟ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮರೆತು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ಜೀವನವು ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಂಟಿತನವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು ಸ್ನೇಹಿತರು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ಮಿಥುನ: 20-Aug-2020 : ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಬೆಂಬಲವು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಗತಿಯ ವೇಗವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಇದೆ ರೀತಿ ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಇಂದು ನೀವು ಅನೇಕ ಹೊಸ ಆರ್ಥಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ – ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ನ್ಯೂನತೆಗಳನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ನೋಡಿ. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನ ಹಠಾತ್ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಹಳೆಯ ಸಂತೋಷದ ನೆನಪುಗಳು ಮತ್ತೆ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಆಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವಾದ ಬೇಡ, ಕುಳಿತು ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಮೂಲಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇಂದು ಪ್ರಯಾಣ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಇವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಿದೆ. ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಬಿಡುವಿನ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ, ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಡುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಿ, ಮನರಂಜನೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: 20-Aug-2020 : ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ನಿಮ್ಮ ಬಯಕೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಯಾಸಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ನಿಗದಿತ ಬಜೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಮೀರಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಅಗತ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುವುದು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿರಬಹುದು. ಆದರೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಠಾತ್ ಪ್ರವಾಸ ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಒಂಟಿ ಮನೋಭಾವನೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ, ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಇದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಕು ಪ್ರಾಣಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತೊಡೆದು ಹಾಕಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: 20-Aug-2020 : ಸಾಮಾಜಿಕ ಕೂಟಕ್ಕಿಂತ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಬೇಕು. ನಗು ಇಲ್ಲದೇ ನಗು ಹುಡುಕುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ಸಮಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಿರಿ. ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮುಲಾಮು. ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಕೆಲವೊಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಡಚಣೆಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕಳಪೆ ಆರೋಗ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯಿಂದಾಗಿ, ವಾತಾವರಣವು ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಡಕಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿರಿಸಿಕೊಂಡು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ: 20-Aug-2020 :ಪ್ರಯಾಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ದುರ್ಬಲರಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸಂಜೆಯ ಕಾಲ ಅತಿಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಿಲ್ಲದೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಂತಿಕೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕೃತಕತೆಯು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆಹ್ವಾನಿಸದ ಅತಿಥಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳು ಕೊಂಚ ಆತಂಕಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹಣದ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಕಳೆದು ಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಣ ಇಷ್ಟೇ ಜೀವನ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸೋಮಾರಿತನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ, ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಿ.

ತುಲಾ: 20-Aug-2020 :ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಬಲವಾದ ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾದ ಕೆಲಸವು ವಿಶ್ರಾಂತಿಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಅದನ್ನು ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಜನರು ನಿಮಗೆ ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ಕನಸುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಾ ದಬ್ಬಾಳಿಕೆಯ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಕಹಿ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿಬರಬಹುದು. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಯಂತ್ರಗಳ ಅಸಮರ್ಪಕ ಕಾರ್ಯವು ತೊಂದರೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಜನರನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇತರರಿಗಿಂತ ಮುಂದಿಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲಾ ವಿನೋದಗಳು ಕಳೆದು ಹೋಗಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಮೋಜಿನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ದಿನದ ಮೊದಲ ಭಾಗವು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಧಾನವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಧೈರ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: 20-Aug-2020 :ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆಯ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಸಂತನಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೈವಿಕ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹೂಡಿಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಒಪ್ಪದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರ ಅನುಭವದಿಂದ ನೀವು ಕಲಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಸ ಬಾಗಿಲುಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಪಾರ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇತರರಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮರಾಗುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇಡಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಸಂಜೆ ಏನಾದರೂ ವಿಶೇಷ ಸಂಭವಿಸಲಿದೆ. ಹತ್ತಿರದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು ಎಂದು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿವೆ. ಈ ಪ್ರಯಾಣವು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಧನಸ್ಸು: 20-Aug-2020 :ನೀವು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇಂದು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇಲ್ಲದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಸುಧಾರಣೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಲಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮರುಪಾವತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಒಂಟಿತನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ – ಮತ್ತು ಈ ಒಂಟಿತನವು ಬುದ್ಧಿವಂತ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡದಿರುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಯನ್ನು ನೀವು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನೀವು ಬಯಸಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಆಗದ ದಿನ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಇಂದು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿರಬಹುದು. ಕನಸು ಕಾಣುವುದು ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ, ಆದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಹಗಲು ಗನಸಿನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋಗುವುದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: 20-Aug-2020 :ನಿಮ್ಮ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ನಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಔಷಧವಾಗಿದೆ. ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ, ನೀವು ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕೋನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸದೆ ಇದ್ದರೇ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ದಿನವನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿಸಲು, ಸಂಜೆ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತಿನ್ನಲು ಹೋಗಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಟಿಯಿಲ್ಲದ ಪ್ರೀತಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಬಹಳ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಷಯಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗೂ ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತಿವೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲಿದ್ದೀರಿ. ಇತರರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಾಪಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೀನವಾಗುವುದರಿಂದ ನೀವು ಕಿರಿಕಿರಿ ಅನುಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಕುಂಭ: 20-Aug-2020 :ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವಿನೋದದಿಂದ ತುಂಬಿದ ಪ್ರವಾಸವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿರಾಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಲಾಭದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಷೇರುಗಳು ಮತ್ತು ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಭಾವನೆ ಹೊಂದಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹಲವಾರು ವಿಷಯವನ್ನು ಇತ್ಯರ್ಥಗೊಳಿಸಲು ಉಪಕ್ರಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ನ್ಯೂನತೆಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದುವವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನೀಡಬೇಡಿ. ಗಾಸಿಪ್ ಮತ್ತು ವದಂತಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಅಪರೂಪದ ನೋಟವನ್ನು ನೀವು ಇಂದು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಮಾತನಾಡಲು ಬಯಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಫೋನ್ ಕರೆಯಿಂದ ಅನೇಕ ಹಳೆಯ ನೆನಪುಗಳು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಆಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತೀರಿ.

ಮೀನ: 20-Aug-2020 : ಕೆಲವು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಅಸೂಯೆ ಸ್ವಭಾವಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಸಿಟ್ಟಾಗಬಹುದು. ಆದರೆ ನೀವು ಕೋಪವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಪ್ಪಬಹುದು. ನೆನಪಿಡಿ, ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗದದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮಾತ್ರ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹಳೆಯ ಹೂಡಿಕೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮಗುವಿನ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಆರೈಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಣಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ. ನೀವು ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೇ. ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೂ ನೀವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ದಿನ ಮುಗಿಯುವ ಮೊದಲು ಎದ್ದು ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಇಡೀ ದಿನ ವ್ಯರ್ಥವಾಯಿತು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ.